• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

bom1973

1 uh do font, font wa ben nhanhao dơwn là được
2 thêm icon n8 dành cho v30 thôi,

thank bác phát nữa. Thôi mình tự cook lại cho cá nhân mình 1 xíu nữa chỉ thêm mỗi cái icon n8 nữa là hài lòng rồi. tùng fix xong cái bt thì đưa mod lên cho ae copy vào rofs2 nữa là ok.

duongdinhqui

Cái này đơn giản thôi ^^ Vì mình cho nấc âm lượng của loa trong là maximum là 10 roài.. Nên mún ko bị rè khi gọi thì cho giảm xuống 1 nấc bằng phím -- bên phải máy đó. Máy 5230 thì mình chưa test cái này.Chứ 5233 nấc 10 chẳng rè tẹo nào... Nghe trong veo...[/QUOTE]

èo mh dùng từ 58 xuống 5230 xuống tiếp 5233 rồi nên bít mà,nhưng cho nhỏ 2 nấc vẫn rè rè.(hay tai máy k biết nũa)nhưng lúc jaf bản 02 thì k hần gì

bom1973

hình như lại lỗi mod đèn lim dim của bác winmax cho zo lại ko đc nữa. ko lim dim đc

ctgreen312

Gần vào năm học rồi, bác Tùng cố gắng làm trước khi vào học để mọi người có tư tưởng học hành nha,

P/S: ai có link 5230 full icon N8 không bị lỗi thì cho mình xin link với.

Luu_Tan_Vu

hoainam1306

bác ơi cho em hỏi làm thế nào để tắt cái stylish bong bóng đi em muốn dụng cái effect khác với cả em không thích cái bong bóng đấy

bom1973

Bác vurain84 em thêm bộ icon n8 v30 vào rồi mà vẫn ko full icon được. Thanh mediabar còn icon anna, mấy icon folder, và icon bộ nhó máy khi nó hơi mình muốn cài đặt vào bộ nhớ máy hay bô nhờ thể. Chắc còn nhiều mà chưa tìm ra. hi hi. Bác chí thể đóng gói hoàn chỉnh 1 rof2 full icon n8 cho em được ko vậy? Chỉ cần thêm mod full icon n8 thôi, ko cần thêm mod nào khác nhá.

nguyenlang90

Bác vurain84 em thêm bộ icon n8 v30 vào rồi mà vẫn ko full icon được. Thanh mediabar còn icon anna, mấy icon folder, và icon bộ nhó máy khi nó hơi mình muốn cài đặt vào bộ nhớ máy hay bô nhờ thể. Chắc còn nhiều mà chưa tìm ra. hi hi. Bác chí thể đóng gói hoàn chỉnh 1 rof2 full icon n8 cho em được ko vậy? Chỉ cần thêm mod full icon n8 thôi, ko cần thêm mod nào khác nhá.
hình như bản này của vurian hơi cá nhân hóa mình đã thay icon n8 mà vẫn sót lai một số icon ana ,còn thanhmedia thì bạn theo đường dẫn này 10207114/impot/1... Thay cái đó từ bản 02 sang là đc ,mà bạn có thể lấy icon n8 từ bản 02 xem sao có hết ko

bom1973

Bản 02 thì full. Ko biết tùng dùng mod icon n8 nào nữa. Chứ mấy bộ kia đều ko full được. Chán wá. Thôi ko cần fix lỗi bt nữa, chỉ cần tùng thêm mod icon n8 full vào như bản 2 được nua là ok rồi
ps: có phải lấy file 10207114\import\101f84b9\Series60Skin.skn từ rof2 của bản 02 bỏ sang rof2 của 03 là thanh mediabar có icon n8 phải ko bạn?

Chỉnh sửa cuối:

nguyenlang90

Bản 02 thì full. Ko biết tùng dùng mod icon n8 nào nữa. Chứ mấy bộ kia đều ko full được. Chán wá. Thôi ko cần fix lỗi bt nữa, chỉ cần tùng thêm mod icon n8 full vào như bản 2 được nua là ok rồi.

bạn lấy từ bản đó ra là đc theo đường dẫn nè resouse/app,skin và private/10207114/impot lấy het mây mục đó ra thử xem vì bản của vurian mình thấy hơi chậm ko pc muơt lắm ,còn lỗi bt thì mình đã thử đc rùi chỉ đợi t tách ra mà tùng đang bận lắm chưa làm đc

nguyenlang90

Bản 02 thì full. Ko biết tùng dùng mod icon n8 nào nữa. Chứ mấy bộ kia đều ko full được. Chán wá. Thôi ko cần fix lỗi bt nữa, chỉ cần tùng thêm mod icon n8 full vào như bản 2 được nua là ok rồi
ps: có phải lấy file 10207114\import\101f84b9\Series60Skin.skn từ rof2 của bản 02 bỏ sang rof2 của 03 là thanh mediabar có icon n8 phải ko bạn?
ừ đúng rồi đó bạn

bom1973

Thôi phiền bạn nguyenlang90 hay pro nào thay cho mình full toàn bộ icon n8 cho bản 03 này với. Chỉ cần thay full mỗi icon n8 là được, ko cần phải thêm mod nào nữa. Thank trước nhá. Mình đang học ko có thời gian ra wán net. Xong mình thank nhìu nhìu ha. Hi hi

nguyenlang90

Thôi phiền bạn nguyenlang90 hay pro nào thay cho mình full toàn bộ icon n8 cho bản 03 này với. Chỉ cần thay full mỗi icon n8 là được, ko cần phải thêm mod nào nữa. Thank trước nhá. Mình đang học ko có thời gian ra wán net. Xong mình thank nhìu nhìu ha. Hi hi

chiều rảnh mìnn tách ra cho ,thế đã fix đc mặt cười chưa

Status
Không mở trả lời sau này.