• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

kellybuj

help

E là mem mới xin các bác chỉ giáo
Các bác hỏi down những cái nào về và hướng dẫn cách up cfw đc k ak

Jay_Chou

Active Member
muốn bật đèn phím cứng thì làm thế nào Tùng ơi

down cái này http://www.mediafire.com/?0d18e7k37fo87sd

giải nén ra có thư mục 10282BC4 thì cóp thư mục đấy vào C:\Private

E là mem mới xin các bác chỉ giáo
Các bác hỏi down những cái nào về và hướng dẫn cách up cfw đc k ak

cậu down Core + Rofs2 của máy và bản icon cậu thích rồi giải nén ra. làm tương tự như hack phone.

NHANHAO84

Bác nào có mod fix lỗi không xem được email không? Cho xin với.. Thanks nhiều.

TY_muonnam

Bản sau tùng có thể fix cái dzmucsic key được kô, mình kô dùng được phím xanh đỏ.

funnyclock

Fịx hết chưa, nhà tớ xài cái v02 riết rồi, hài lòng lắm, còn mấy cái lặt vặt nữa không dùng nhưng cũng muốn nhà chủ fịx luôn cả thể cho nó hoàn thiện 100%!
À mà còn cái lỗi này đểu đểu lắm nhá: đang đêm, chỉnh độ sáng xuống tối thiểu rồi, lúc tay nó vẫn còn thao tác thì đúng là sáng ở mức MIN thật, nhưng khi hết thời gian sáng đèn cho phép (trong phần cài đặt) là đèn nó lại tự nhiên kích độ sáng lên một chút!
Có chưa rõ thì để nhà tớ quay clip nhá!

kellybuj

Nếu muốn quay trở lại FW gốc v50.6.2 của nokia thì cứ flash lại FW đó thôi ak

ThanhTungHT

Active Member
Nếu muốn quay trở lại FW gốc v50.6.2 của nokia thì cứ flash lại FW đó thôi ak

Ừm đúng đó bạn...
Fịx hết chưa, nhà tớ xài cái v02 riết rồi, hài lòng lắm, còn mấy cái lặt vặt nữa không dùng nhưng cũng muốn nhà chủ fịx luôn cả thể cho nó hoàn thiện 100%!
À mà còn cái lỗi này đểu đểu lắm nhá: đang đêm, chỉnh độ sáng xuống tối thiểu rồi, lúc tay nó vẫn còn thao tác thì đúng là sáng ở mức MIN thật, nhưng khi hết thời gian sáng đèn cho phép (trong phần cài đặt) là đèn nó lại tự nhiên kích độ sáng lên một chút!
Có chưa rõ thì để nhà tớ quay clip nhá!

Tay này quả đúng là 1 Tay Test CFW chính hạng đấy nhé...^^
Sao lúc mình gõ số nó k hiển danh bạ người có những số đó nhỉ

Bạn phải lưu danh bạ vào Bộ nhớ máy mới su dụng được bàn phím thông minh...
Wait 4 CFW Vietnamese-03 :D

bản 03 sắp ra lò sẽ FIX camera..bạn chờ bản 03 chào đời ngar

sao lâu quá =((

hôm nay chưa có đâu, chắc phải 2-3 hôm nữa

đợi cho teo người vào rồi vẫn chưa thấy có..:(...

Các bạn có thể thông cảm cho mình với...Vì ai cũng có cuộc sống cho riêng mình mà bạn... giống như bạn traicauhd nói đấy... Bản 3 mình chưa chắc chắn sẻ ra vào ngày nào.Nhưng chắc chắn sẻ có... Cảm ơn các bạn đã ủng hộ mình ^^
Thằng no mà làm cái báo cột sóng và pin nằm ngang có phải hay ko để nằm dọc nhìn xấu hoắc.hix.

Bạn có thể nói rõ hơn ko? Nếu có thể sữa.Mình sẻ sữa ở bản sau!

Chỉnh sửa cuối:

Sanvu88

Member
Ý mình là cái cột sóng và cột pin ở homescreen đó.mà cái này chắc ko làm cho nó nằm ngang đc.hix.

ThanhTungHT

Active Member
tùng tính khi nào up bản 03 để anh em còn chờ :(

Chưa có thời gian cụ thể đâu bạn... Mấy hôm nay bận cả ngày... Tối nay tranh thủ onl 1 tý...
Ý mình là cái cột sóng và cột pin ở homescreen đó.mà cái này chắc ko làm cho nó nằm ngang đc.hix.

Cái này binh24 mà làm được...Thì cậu ta làm từ lâu rùi..^^

funnyclock

Bạn có thể nói rõ hơn ko? Nếu có thể sữa.Mình sẻ sữa ở bản sau!
Tưởng tượng cái cột pin với sóng nó giống như iOS đó: đúng ý mình cái này, mở rộng thêm nưa phần HS với Menu!

Status
Không mở trả lời sau này.