• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
Ý e là rung khi có cuộc gọi cơ

Lại thế nữa... Vào Cấu hình Chỉnh Báo rung /Bật

Còn nếu rung như bản N97 mini V12 của a... Khi kết thúc cuộc gọi hay Áp vào tai... Thì phải dùng Mod của binh24 e nhé !

p/s: Sao e hết hỏi mất rung cảm ứng rùi chuyển sang rung khi có cuộc gọi nhỉ? :-?
Thành viên cũ nhưng ít Coment đấy ... ^^

bom1973

Zingmp3 là 1 ứng dụng làm từ Java mà bạn..Mà hình như cái này theo mình biết là nó chưa hỗ trợ Add ngoài Widget đâu bạn à..

ý mình ko fải là đưa nó ra ngoài hs đâu. Mà là vao thư mục ưd từ menu cơ. Bị mất icon nhưg chữ ở dưới vẫn có và vẫn chay ưd đc. Nếu down từ mục luu tru trên dt và đê tư nó cai đăt thj k0 sa0. Nhưg khj lên trag web ovistore trên pc down vê fjle *.wgt rôi cop sag dt và cai dat thj mơi bj nhu the

ThanhTungHT

Active Member
ý mình ko fải là đưa nó ra ngoài hs đâu. Mà là vao thư mục ưd từ menu cơ. Bị mất icon nhưg chữ ở dưới vẫn có và vẫn chay ưd đc. Nếu down từ mục luu tru trên dt và đê tư nó cai đăt thj k0 sa0. Nhưg khj lên trag web ovistore trên pc down vê fjle *.wgt rôi cop sag dt và cai dat thj mơi bj nhu the

Ừm... Vậy mình chỉ nên sữ dụng những phần mềm ko lỗi ^^

M4_Vu0ng_001

cứ tình hình này thì đề nghị Tùng huynh sớm release bản Vietnamese-03 để mấy người đang hóng bớt mỏi...mông:))

VuaThuocLak

Híc. Bc T gác chuyện cá nhân 1_2 ng j đó cho ra bản 03 đi. Bn e ngày nào cũng đứng ngồi ko yên mog bc. Nay y CFW hơn cả ny rồi. Chết thật.

Sanvu88

Member
Chẹp vừa jaf deviant final hôm qua mừ ko ổn lèm chiù lại jaf lại bản này thui.keke.

bom1973

bình tĩnh nào. tùng sẽ ra bản v3 thui. fix hết các lỗi còn tồn tại=D>=D>

TY_muonnam

Sao cái âm báo lại phải mở knóa mới tắt đi được nhỉ, có ai bị như mình kô vậy?

ThanhTungHT

Active Member
Sao cái âm báo lại phải mở knóa mới tắt đi được nhỉ, có ai bị như mình kô vậy?

Mình ko bị nè...^^ Nếu như bạn để xoay màn hình.... Thì vào Cài đặt/Điện thoại/Cài đặt bộ c.biến/Điều khiển quay/ Bỏ chọn Tắt âm báo. Chúc bạn thành công !

TY_muonnam

Mình ko bị nè...^^ Nếu như bạn để xoay màn hình.... Thì vào Cài đặt/Điện thoại/Cài đặt bộ c.biến/Điều khiển quay/ Bỏ chọn Tắt âm báo. Chúc bạn thành công !

ừ nhỉ, mình vẫn tắt xoay màn hình mà nhưng làm theo bạn thì được rồi. Trước cứ phải mở mới tắt được, thank bạn! Mà bản 03 bạn có thể fix cái lỗi khi dùng dzmucsic key kô, phần mềm đó hay mà.

Sanvu88

Member
Có cách nào để làm ẩn vạch báo sóng báo bin và icon pin ngoài homescreen ko T?

Status
Không mở trả lời sau này.