• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
dắt tai nghe vô, bật bass nghe cụng sướng :D ch mà nếu hay hơn thì cứ mần chơ răng >:)

Cái Mod nghe nhạc của bản này là a dùng Mod tách ra từ N97 mini V12. Hay hơn thì chỉnh Bass lớn hơn 1 tẹo trong file txt quy định âm sắc của nhạc ^^
mai là chủ nhật rồi đấy tùng huynh,giữ lời với ae đấy...hóng mãi rồi/.../

Ừ nhỉ... :-/ Cả tuần chiến đâu với bài tập lớn mà quên mất...:p
Thông báo với a e là mai chưa có bản 03 đâu nhé !
Hiện tại đang có 1 bài tập lớn chưa xong...:ar!
Nếu chiến sỹ nào có ý định nhảy tường vào ngày mai..Thì dừng lại nhé... ;;)

ajinomoto1410

Cái Mod nghe nhạc của bản này là a dùng Mod tách ra từ N97 mini V12. Hay hơn thì chỉnh Bass lớn hơn 1 tẹo trong file txt quy định âm sắc của nhạc ^^

nếu bật loa ngoài max volume hấn vận rè :D ch mà cơ bản là ok rồi ;)

anhthe250790

Ừ nhỉ... :-/ Cả tuần chiến đâu với bài tập lớn mà quên mất...:p
Thông báo với a e là mai chưa có bản 03 đâu nhé !
Hiện tại đang có 1 bài tập lớn chưa xong...:ar!
Nếu chiến sỹ nào có ý định nhảy tường vào ngày mai..Thì dừng lại nhé... ;;)

hay rồi đây :-? Làm em cứ ngóng mãi lại để a e thất vọng roài hehe=))

traicauhd

duythanh up ban chinh thuc de moi nguoi test rui? Thanhtug cung bot chut thoi gian ra net up cho a em di, dau sao cug co hua voi a e pda rui ma. Upload cug ko mat nhieu thoi gian lam dau...mai cn a e co nhieu tgian hon?

M4_Vu0ng_001

duythanh up ban chinh thuc de moi nguoi test rui? Thanhtug cung bot chut thoi gian ra net up cho a em di, dau sao cug co hua voi a e pda rui ma. Upload cug ko mat nhieu thoi gian lam dau...mai cn a e co nhieu tgian hon?
ThanhTungHT là vậy đấy,luôn ra sau người khác+hay dìm hàng lắm+bắt ae mỏi người ...hóng....:(:))

bom1973

thanhtung nhah up lên cho ae đi. M0g miết.
P/s: bác nào có mod fix fim nút chụp camera cảm ừg k0? Post e với. Cfw này còn lỗi này nữa thôi

traicauhd

ThanhTungHT là vậy đấy,luôn ra sau người khác+hay dìm hàng lắm+bắt ae mỏi người ...hóng....:(:))

mimh ko nghi nhu vay? Tung lam cho moi nguoi voi tinh than chia se va cug phai bo ra cog suc roi ca tien bac nua? Ngoai viec lam cho moi nguoi nhu vay ban y cug co cuoc sog rieng nua chu... Ko biet tug co nhu minh ko chu minh danh co chut thoi gian cho cai dt thui la ng.ui da gian lam rui hihhiii?

M4_Vu0ng_001

mimh ko nghi nhu vay? Tung lam cho moi nguoi voi tinh than chia se va cug phai bo ra cog suc roi ca tien bac nua? Ngoai viec lam cho moi nguoi nhu vay ban y cug co cuoc sog rieng nua chu... Ko biet tug co nhu minh ko chu minh danh co chut thoi gian cho cai dt thui la ng.ui da gian lam rui hihhiii?
e đùa bác ah...mà e cũng chưa có người y nên cũng chưa biết cái cảm giác của bác nó như thế nào :__:))

anhyeuemha115

ThanhT ơj pản final nhớ cho m0d chỉ quét nhạc và hình ở music,...nhan Tùg! Chứ pản 02 quét tùm lum hà. Àh mà chơ tớ xjn link 2 theme trog pản 02 nhé. Check mail dùm tớ nha...m0ng pạn ra pản final sớm cho mọj ngườj đc test
p/s: mà tớ thấy thỳ pật đèn phím cứg nhìn sag và thẩm mĩ hơn mà. Hum pữa có người nój đèn tớ pị hư (vì m0d tắt đèn)

Sanvu88

Member
Thằng no mà làm cái báo cột sóng và pin nằm ngang có phải hay ko để nằm dọc nhìn xấu hoắc.hix.

huyhieu901

hình như bản CFW Vietnamese-02 for 5233 chưa fix lỗi camera bạn ơi chỉ chụp hình với quay phim bằng phím cứng đuợc thôi ah !!!!!!!!!1

hoaiphiung

hình như bản CFW Vietnamese-02 for 5233 chưa fix lỗi camera bạn ơi chỉ chụp hình với quay phim bằng phím cứng đuợc thôi ah !!!!!!!!!1

bản 03 sắp ra lò sẽ FIX camera..bạn chờ bản 03 chào đời ngar

Status
Không mở trả lời sau này.