• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

Sanvu88

Member
Email là 1 ứng dụng rất hay
mình dùng bản của thanhtung mỗi lần có email mới nó ko báo , phải vô trong kích chọn kết nối mới cập nhật mail mới
theo mình nên tắt chế độ ngắt GPRS tự động, để tận dụng hết khả năng của điên thoại :D
làm thế thì rất tốn pin vì lúc nào cũng kết nối gprs. Mà tiêu chí của các cfw của T là pin trâu mà.hjhj.

buihoa88

làm thế thì rất tốn pin vì lúc nào cũng kết nối gprs. Mà tiêu chí của các cfw của T là pin trâu mà.hjhj.

Pin trung bình dùng được 2 ngày thôi

nhận tiện cho mình hỏi : âm báo tin nhắn đến và tin nhắn gửi giống y nhau , bạn có bị như thế ko , làm sao để đổi âm báo tin nhắn gửi ?

minhducntt

ông làm cho x6 1 bản đi xem nèo, 2pic cửa ông hót lên đến 85 trang rồi kìa hix hix

VuaThuocLak

M.n cho hỏi mod gallery ấy có phải mod chỉ đọc ảnh ở picture ko? Ai có m0d chỉ đọc ở pic cho e xin. Tiện thể xin góp ý với bc T nên cho mod này vào bản 03. Rất hữu ích.

Luu_Tan_Vu

M.n cho hỏi mod gallery ấy có phải mod chỉ đọc ảnh ở picture ko? Ai có m0d chỉ đọc ở pic cho e xin. Tiện thể xin góp ý với bc T nên cho mod này vào bản 03. Rất hữu ích.

bản o2 đã cho vào rồi mà. ảnh k quét ở hider

bom1973

Hình nhu có lỗi mới. Đó là cài các ừg dụg wjtget thì bị mất icon của nó khi vào ừg dụg. Có bác nào bi lỗi như e k0?

ThanhTungHT

Active Member
bác khi mô ra bản mới rứa ;)

Chưa có ngày chính thức đâu e... Đang xem mấy cái Mod của thằng Tàu ... Xem có dùng được ko? >:)

À ! Bản 02 e thấy nghe nhạc thế nào? Nếu chưa hay thì để a chỉnh hay hơn nữa ! :D

ajinomoto1410

Chưa có ngày chính thức đâu e... Đang xem mấy cái Mod của thằng Tàu ... Xem có dùng được ko? >:)

À ! Bản 02 e thấy nghe nhạc thế nào? Nếu chưa hay thì để a chỉnh hay hơn nữa ! :D

dắt tai nghe vô, bật bass nghe cụng sướng :D ch mà nếu hay hơn thì cứ mần chơ răng >:)

laptrn243

Mình đang dùng mod đó đây, cài 12 cái skin isms làm gì bị quét, nó chỉ quét ở Image thôi

Hơ nhưng mà bác cho em hỏi em vao Private trong máy của em nhưng k có thư mục 10202be9 thì phải làm sao nhể.Em đang dùng bản CFW của bác Tùng bản 2.:((

Status
Không mở trả lời sau này.