• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

devil17t

ông này gja nhap pda lâu rồj mà hỏj 1câu nghe xanh lè mặt lun trờj....tảj core + rofs ở trên về flash..cấm tảj và flash bằng file navifirm..rõ chưa đại ca..hjx hjx..code gj,cứ phang đại vào,chết đâu mà lo...tảj đúng máy minh thôj..ở trên đấy nhé
chẳng wa thấy products code của mình và của a tùng ko giống nhau sợ flash sẽ die nên hỏi trước mà

thainguu

có ai bị lỗi này ko? Bấm vào thanh mediabar để dùng ứng dụng Acel Switch nhưng ko đc?

Em đang dùng bản RM-625 Anna Swipe to unlock.

Và khi cài vào thì nó báo là đã built sẵn nên ko cài đc? Làm thế nào giờ??

ThanhTungHT

Active Member
có ai bị lỗi này ko? Bấm vào thanh mediabar để dùng ứng dụng Acel Switch nhưng ko đc?

Em đang dùng bản RM-625 Anna Swipe to unlock.

Và khi cài vào thì nó báo là đã built sẵn nên ko cài đc? Làm thế nào giờ??

Ko có ứng dụng Acel Swich là do bạn Xoá Share Online đi ....
Bạn nói rõ là phần mêm là ko cài đc ?

thainguu

Ko có ứng dụng Acel Swich là do bạn Xoá Share Online đi ....
Bạn nói rõ là phần mêm là ko cài đc ?

à thế à? hj, em vừa flash lại, ko xóa Share Online nữa. Í em là Acel Switch ko cài đc (vì nó có sẵn ^^)

ThanhTungHT

Active Member
à thế à? hj, em vừa flash lại, ko xóa Share Online nữa. Í em là Acel Switch ko cài đc (vì nó có sẵn ^^)

Các e là cứ xoá và Cook lung tung vào... Rồi xong lên báo lỗi.. Bó tay... Cứ Flash bản gốc.. Rùi tự mình tìm lỗi ấy.. Thế mới hay hơn ^^

ctgreen312

khi nào ra bác update thế bác Tùng, em đợi bản 5230 Icon N8 tap to unlock mãi mà không có, hic.

thainguu

Các e là cứ xoá và Cook lung tung vào... Rồi xong lên báo lỗi.. Bó tay... Cứ Flash bản gốc.. Rùi tự mình tìm lỗi ấy.. Thế mới hay hơn ^^

ồ thế à? thế xóa Ovi Maps có bị lỗi ko? Pro như các anh thì các em đây mới hỏi. Chỉ xóa chứ ko cook thêm cái gì vào cả thì có lỗi ko?

ThanhTungHT

Active Member
khi nào ra bác update thế bác Tùng, em đợi bản 5230 Icon N8 tap to unlock mãi mà không có, hic.

Chắc là tầm thứ 4 sẻ ra bản Final sẻ có bản N8 lun bạn ak... Mình cũng đang lo cho đống bài tập nữa...

Chỉnh sửa cuối:

funnyclock

Mọi người thấy nghe nhạc thế nào? hình như ko được hay như N97 v12 :|

Hãy chỉ rõ ra là nó hay hơn ở điểm nào nhé, chứ nói chung chung như thế là không ổn!
Cảm nhận của nhà này hử: khá ơn bản mấy bản C6 mà gần nhất mình dùng là Deviant (5230 + ex-082 fake loại 175k ở tainghe.com.vn) âm bass tốt, xuống sâu, rất chắc, đặc biệt là khi nghe với Jukebox (nhược điểm của soft này là không gian âm không rộng như TTpod và trình nghe nhạc mặc định nhưng âm thanh được xử lý rất tốt, tách bạch, bass sâu, thậm chí âm treble của những bản nhạc với chất lượng nén thấp còn được upscale khá ổn), còn về âm trung và cao thì là điểm yếu cố hữu của cái tai nghe nên ... miễn bình luận! (nói thẳng ra là đang hơi thất vọng với cái ex-082 về khoản này và mức độ chi tiết của âm, âm treble không được sáng) :D
Nói chung để mà nói hay hay không thì cần phải có tai nghe tốt hoặc connect ra một bộ dàn tốt, chứ như cái ex082 trên kia thì ôi thôi, nghe mỗi dance là sướng. Cùng một bản nhạc, nghe bằng cái tai nghe khác thì từng khuyết điểm của âm thanh trong nó nổi lên bằng hết ở âm trung và cao (nhạc 192 kbps) còn nghe bằng cái ex082 thì nhạc 192 với cả 320 cũng đều như nhau cả...
Bữa nào đi mượng đồ test thử thêm!
Dài dòng hơi quá tí :D:D:D

anhphu18

Hãy chỉ rõ ra là nó hay hơn ở điểm nào nhé, chứ nói chung chung như thế là không ổn!
Cảm nhận của nhà này hử: (5230 + ex-082 fake loại 175k ở tainghe.com.vn) âm bass tốt, xuống sâu, rất chắc, đặc biệt là khi nghe với Jukebox (nhược điểm của soft này là không gian âm không rộng như TTpod và trình nghe nhạc mặc định nhưng âm thanh được xử lý rất tốt, tách bạch, bass sâu, thậm chí âm treble ở 128kbps hay những bản nhạc với chất lượng nén thấp còn được upscale khá ổn), còn về âm trung và cao thì là điểm yếu cố hữu của cái tai nghe nên ... miễn bình luận! (nói thẳng ra là đang hơi thất vọng với cái ex-082 về khoản này và mức độ chi tiết của âm, âm treble không được sáng) :D
Nói chung để mà nói hay hay không thì cần phải có tai nghe tốt hoặc connect ra một bộ dàn tốt, chứ như cái ex082 trên kia thì ôi thôi, nghe mỗi dance là sướng. Cùng một bản nhạc, nghe bằng cái tai nghe khác thì từng khuyết điểm của âm thanh trong nó nổi lên bằng hết ở âm trung và cao (nhạc 192 kbps) còn nghe bằng cái ex082 thì nhạc 192 với cả 320 cũng đều như nhau cả...

bậc thầy về âm thanh là đây :eek:

Luu_Tan_Vu

Bản này k xài được qt và tai nghe bluetooth thì bản port của bình bị lỗi rồi. Thử thay file bt xem sao

M4_Vu0ng_001

roompatcher vẫn còn popup, vs vẫn quét ảnh và clip ở e:/Secret
ko quét ở hider(hay hidder) bạn ạ,còn cái rompatcher thì mình ko dính(hay do tự mod thêm vào nhỉ),thằng ropch mình chỉ mong tùng huynh cho nó tự auto apply đi cho khỏe...

ThanhTungHT

Active Member
roompatcher vẫn còn popup, vs vẫn quét ảnh và clip ở e:/Secret

Ko quét nhạc và ảnh,video ở E// Hidder bạn nhé.. Cái poppup kia đôi lúc mới có... cũng ko ảnh hưởng nhiều
ko quét ở hider(hay hidder) bạn ạ,còn cái rompatcher thì mình ko dính(hay do tự mod thêm vào nhỉ),thằng ropch mình chỉ mong tùng huynh cho nó tự auto apply đi cho khỏe...

E chỉ cần Auto bằng tay 1 lần... Là Auto mãi mãi đó e.

zerolove77

Cảm nhận của nhà này hử: khá ơn bản mấy bản C6 mà gần nhất mình dùng là Deviant (5230 + ex-082 fake loại 175k ở tainghe.com.vn) âm bass tốt, xuống sâu, rất chắc, đặc biệt là khi nghe với Jukebox (nhược điểm của soft này là không gian âm không rộng như TTpod và trình nghe nhạc mặc định nhưng âm thanh được xử lý rất tốt, tách bạch, bass sâu, thậm chí âm treble của những bản nhạc với chất lượng nén thấp còn được upscale khá ổn), còn về âm trung và cao thì là điểm yếu cố hữu của cái tai nghe nên ... miễn bình luận! (nói thẳng ra là đang hơi thất vọng với cái ex-082 về khoản này và mức độ chi tiết của âm, âm treble không được sáng) :D
Bữa nào đi mượng đồ test thử thêm!

Đúng là bậc thầy thật :-ss... mình chỉ quan tâm đến tress. nó k chắc như V12. Âm Bass thì mua cái tai phone sony nghe như loa thùng :))
Nhưng ở đây mình nghe loa ngoài thôi. k0n nghe phone mình nghe TTPod :D

ikarus_0209

khi viết tin nhắn mà ấn nút xóa là đèn phím cứng nhấp nháy, mình đã cook lại qwerty cũ, ko biết như vậy làm sao khắc phục và có tốn pin ko nhỉ?

duongdinhqui

Bản này k xài được qt và tai nghe bluetooth thì bản port của bình bị lỗi rồi. Thử thay file bt xem sao

:-?bạn nói rõ hơn đi.đúng là bản này không dùng đc tai bluetooth.mh lại fai jaf bản của bạn.bạn chỉ mh cách xử lý nha.đổi gió tí dùng cho thích

Status
Không mở trả lời sau này.