• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

Luu_Tan_Vu

:-?bạn nói rõ hơn đi.đúng là bản này không dùng đc tai bluetooth.mh lại fai jaf bản của bạn.bạn chỉ mh cách xử lý nha.đổi gió tí dùng cho thích

mình k có máy nên cũng k biết fix có được k, bạn tìm những file này trong sys bin v30 rồi cho vào v30 của bạn xem sdpserver btmanserver

duongdinhqui

mình k có máy nên cũng k biết fix có được k, bạn tìm những file này trong sys bin v30 rồi cho vào v30 của bạn xem sdpserver btmanserver

ui mh jaf mấy lần bản của tùng nhưng cứ dùng tai blu là khởi động lại máy là thấy nản.nên quay lại sài bản của bạn.thôi k fix đc thì thôi vậy.:(

Luu_Tan_Vu

ui mh jaf mấy lần bản của tùng nhưng cứ dùng tai blu là khởi động lại máy là thấy nản.nên quay lại sài bản của bạn.thôi k fix đc thì thôi vậy.:(

v30 chưa ổn định đâu. binh sẽ ra rofs2 v30 mới

Luu_Tan_Vu

không hiểu sao mình ghét cái icon ânn thế chứ.

mình thấy nó ok mà, thêm 1 lỗi nũa nè, vì share online chưa xoá sạch mà add accel switch vào nên accel switch hiện lên icon của share online

Luu_Tan_Vu

Có lí do cả đấy! :D
Không phải chỉ đơn giản là con số 30 với 40 đâu! :D
mây 1cái tính năng nâng cấp đó hả, mình thấy cũng bình thường thôi, quan trọng nhất là bị lỗi và chưa ổn định

zerolove77

mình thấy nó ok mà, thêm 1 lỗi nũa nè, vì share online chưa xoá sạch mà add accel switch vào nên accel switch hiện lên icon của share online

ông này kỉ tính nhỉ.. lỗi nhỏ thế mà củng nhận ra :))

anhphu18

nếu làm thì 1 fw phải hoàn hảo và ít lỗi nhất có thể chứ fw tốt mà bị lỗi xài làm gì, bực mình lắm

rất là quí bạn vurain vì đã mất điện thoại nhưng vẫn lên pda giúp đỡ mọi người.

x4kio

sau vài ngạy test ,mình cực kì thix bản này ,pin khá trâu ,mình xài GPRS liên tục từ 7h ság đến 10h tối mới hết pin ,pin trâu thật :D:D

funnyclock

Đúng là bậc thầy thật :-ss... mình chỉ quan tâm đến tress. nó k chắc như V12. Âm Bass thì mua cái tai phone sony nghe như loa thùng :))
Nhưng ở đây mình nghe loa ngoài thôi. k0n nghe phone mình nghe TTPod :D

Âm thanh mình muốn nói đến loại đã được cân chỉnh cho phù hợp với từng trình phát cụ thể, từng tai nghe (mình là ex082 F) và từng loại nhạc hay thậm chí bài nhạc cụ thể nhé! Bass nhiều là điểm cố hữu của tai nghe sony, cái mình đang dùng lại là inear sony nên bass càng tốt (không phải càng nhiều bass là bass càng hay, nó phải không ù ù và có "hình"!). Còn về âm treble thì nhà này nghe qua bằng cái soundmax AH-302, mấy cái loại 128kbps thì hầu như là không "nghe" được! Muốn thử âm trung với cao thì nghe qua mấy bản nhạc giao hưởng thính phòng là trật ra hết :D
PS: mà hôm nay thử chụp mấy cái hình với mấy file camera mà tên socloc20 đưa cho thì thấy nó khá khẩm hơn nhiều, để chiều nay chụp lại cùng điều kiện ánh sáng coi có tệ hại như hôm qua không! :D

Chỉnh sửa cuối:

ThanhTungHT

Active Member
Ak... Quên... Mình vừa test bộ Rule tắt đèn phím cứng... Yên Tâm là Pin vẫn ko giảm sút tẹo nào... Thế nên nếu như a mún tắt đèn phím cứng... Thì dùng bộ Rule ở #183 trang 19. Trước khi cho vào Rofs2 bạn nhớ xóa tất cả các file trong 10282BC4 rồi mới Copy vào nhé..
Thân
ThanhTungHT​

funnyclock

Ak... Quên... Mình vừa test bộ Rule tắt đèn phím cứng... Yên Tâm là Pin vẫn ko giảm sút tẹo nào... Thế nên nếu như a mún tắt đèn phím cứng... Thì dùng bộ Rule ở #183 trang 19. Trước khi cho vào Rofs2 bạn nhớ xóa tất cả các file trong 10282BC4 rồi mới Copy vào nhé..
Thân
ThanhTungHT​
Nhà bác làm ơn up lên đầu cho bà con nhờ nhá! :D Có gì mới là phải lên #1 chứ ai lại để nó ở chỗ này!

Status
Không mở trả lời sau này.