• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 Chính thức for 523x by ThanhTungHT (27/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

tungsctn

e test rùi e nhớ có 1 lần a dạy fix cái đó e fix xong rùi thanh mediabar ngon nghẻ cái nút ấn để chạy thanh mediabar lên ầm ầm chỉ có BLT là ko có tai nghe mà test chứ mọi thứ ok hết chụp ảnh bằng cảm ứng mượt mà lần đầu tiên thay e bị lỗi icon thanh mediabar và icon call trong phần gọi điện ý nhưng fix xong rùi

ThanhTungHT

Active Member
Bản này khác gì 03-test ko thế, tại thấy bản đó tốt rồi

+ Chuyển Share Online ảnh lúc chụp xong thành Trình vào xem ảnh !
+ Mod lại CPU + Pin từ bản 1.Thêm Ovi Sync.
+ Xóa mấy thứ ko cần thiết.
+ Fix lỗi mặt cười !
+ Bản này cảm ứng mượt hơn !

caobason89

Bạn ơi,mình không muốn để cột sóng 3,5G thì xoá file gì và để khởi động lại máy khi ấn giữ phím nguồn thì làm thế nào hả bạn? Mình test FW thấy thỉnh thoảng khi vào operamini thì nó tự out ra ngoài. Có cách nào khắc phục không bạn? Cảm ơn bạn nhiều. Cố gắng phát huy nhé =D>=D>=D>

ThanhTungHT

Active Member
e test rùi e nhớ có 1 lần a dạy fix cái đó e fix xong rùi thanh mediabar ngon nghẻ cái nút ấn để chạy thanh mediabar lên ầm ầm chỉ có BLT là ko có tai nghe mà test chứ mọi thứ ok hết chụp ảnh bằng cảm ứng mượt mà lần đầu tiên thay e bị lỗi icon thanh mediabar và icon call trong phần gọi điện ý nhưng fix xong rùi

Ừm.A cũng đang định Tách Mod ra .... ! Nhưng tại chưa có thời gian Test ! Để cho Mod lên @@

Bạn ơi,mình không muốn để cột sóng 3,5G thì xoá file gì và để khởi động lại máy khi ấn giữ phím nguồn thì làm thế nào hả bạn? Mình test FW thấy thỉnh thoảng khi vào operamini thì nó tự out ra ngoài. Có cách nào khắc phục không bạn? Cảm ơn bạn nhiều. Cố gắng phát huy nhé =D>=D>=D>

Bạn thay File avkon2.mif trong Resource\apps lấy từ bản 01 đó bạn . Khởi động lại máy : Ấn nút nguồn : Chọn khởi động lại máy . Opera mini bản gốc cũng Out mà bạn .Chuyển sang Ucweb thử xem... @@

anhyeuemha115

Bạn thay File avkon2.mif trong Resource\apps lấy từ bản 01 đó bạn . Khởi động lại máy : Ấn nút nguồn : Chọn khởi động lại máy . Opera mini bản gốc cũng Out mà bạn .Chuyển sang Ucweb thử xem... @@[/QUOTE]

káj này fảj c0ok òy fl lạj phảj k tùg

ThanhTungHT

Active Member
mình kàj káj 7.8 pạn share thỳ đc..nhưg kàj pản 7.9 thỳ lạj páo lỗj cập nhật! Máy pản trước của t k pị mà.

Bản nào ko bị ! Ném bản UcWeb của bạn "ko cài được" lên đây mọi người kiểm tra !

tungsctn

Cách Fix Media Bar lỗi khi dùng Icon N8 đây...^^ private\10207114\import\101f84b9
Và \Resource\skins\101f84b9 : nguyên văn của a sửa đc icon media bar còn thay icon toàn bộ từ bản 01 sang ko dính 1 lỗi nào!
e hơi thắc mắc là khi cài slide to unlock thỳ ko mở đc khóa bằng phím xanh thế là lại phải dùng swipe to unlock
e thêm đc phot0 3d vào phần xem ảnh rồi cũng thấy hay hay a add thử cho mn xài vì cái đó nó ko có icon ứng dụng bên ngoài phải cài ra HS nữa :D

ThanhTungHT

Active Member
Pản ucweb 7.9 do manhtu vh đó Tùg..trên pox ứg dụg vh

Link !.......................

Cách Fix Media Bar lỗi khi dùng Icon N8 đây...^^ private\10207114\import\101f84b9
Và \Resource\skins\101f84b9 : nguyên văn của a sửa đc icon media bar còn thay icon toàn bộ từ bản 01 sang ko dính 1 lỗi nào!
e hơi thắc mắc là khi cài slide to unlock thỳ ko mở đc khóa bằng phím xanh thế là lại phải dùng swipe to unlock
e thêm đc phot0 3d vào phần xem ảnh rồi cũng thấy hay hay a add thử cho mn xài vì cái đó nó ko có icon ứng dụng bên ngoài phải cài ra HS nữa :D

Mở khóa băng Phím trắng Menu mà em !

anhphu18

vào 2 file đó rồi làm j nữa hả bạn, lấy 2 file đó trong bản 01 icon N8, sang bản này hả

socloc20

mình kàj káj 7.8 pạn share thỳ đc..nhưg kàj pản 7.9 thỳ lạj páo lỗj cập nhật! Máy pản trước của t k pị mà.

UC web là cái pm duyệt web bt mắc gì lại ko cài được nhỉ, nó đâu liên quan đến cfw :D, tìm bản khác cài vô

tungsctn

Link !.......................

Mở khóa băng Phím trắng Menu mà em !
hjx nếu bằng phím trắng thỳ e cần j` slide cho nặng xài luôn swipe theo máy cho lành @@~ muốn giảm thiểu tối đa phải ấn vào phím trắng í @@~ a giúp e fix mở khóa bằng phím xanh đc ko ạ??

Status
Không mở trả lời sau này.