• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 Chính thức for 523x by ThanhTungHT (27/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

TY_muonnam

Bản này tùng cho mod luôn hiện 3.5g vào 5230 à, kô thích mod này lắm. tùng nên để ấn phím 0 là bật tắt blutooth thì hơn.

duongdinhqui

Bản này tùng cho mod luôn hiện 3.5g vào 5230 à, kô thích mod này lắm. tùng nên để ấn phím 0 là bật tắt blutooth thì hơn.
bác cá nhân hoá quá. đã có cái này BTSwitch - bật/tắt bluetooth nhanh mà vẫn còn muốn thế nữa

laptrn243

Có thể bạn thích thế nhưng người khác không thích thế.Nếu k thích bạn có thể tự thêm vào mà.

NHANHAO84

Có 1 file txt trong 10202be9 quy định mặc định tiếng việt sau flash. Nhưng mình tìm mãi k ra. Ai biết pm chỉ giúp. Thanks!

funnyclock

Cái mod tắt đèn kia lại có cả xoay unlock nữa! Thấy trước Tùng bảo là cái đó làm giảm hiệu năng của máy mà?!

nguyenlang90

Có 1 file txt trong 10202be9 quy định mặc định tiếng việt sau flash. Nhưng mình tìm mãi k ra. Ai biết pm chỉ giúp. Thanks!
ko fải ở trong đó nha bạn ,ở resuose / boot languse nha ko nhớ rõ tên đường dẫn lắm ,bạn mở đó lên bạn them vi dụ muốn cho mặc địnn tiếng việt thì như thế này r96,d là mặc định tv sau khi flack máy nhé dẫn lắm ,bạn mở đó lên bạn them vi dụ muốn cho mặc địnn tiếng việt thì như thế này r96,d là mặc định tv sau khi flack máy nhé

NHANHAO84

Mình đã copy qua lại giữa 2 FW thư mục 10202be9 nên mới nói thế đấy bạn. Chỉ 1 file duy nhất trong đó thôi.

Luu_Tan_Vu

ko fải ở trong đó nha bạn ,ở resuose / boot languse nha ko nhớ rõ tên đường dẫn lắm ,bạn mở đó lên bạn them vi dụ muốn cho mặc địnn tiếng việt thì như thế này r96,d là mặc định tv sau khi flack máy nhé dẫn lắm ,bạn mở đó lên bạn them vi dụ muốn cho mặc địnn tiếng việt thì như thế này r96,d là mặc định tv sau khi flack máy nhé
nếu làm thế ở trong cài đặt ngôn ngữ vẫn là automaticdẫn lắm ,bạn mở đó lên bạn them vi dụ muốn cho mặc địnn tiếng việt thì như thế này r96,d là mặc định tv sau khi flack máy nhé dẫn lắm ,bạn mở đó lên bạn them vi dụ muốn cho mặc địnn tiếng việt thì như thế này r96,d là mặc định tv sau khi flack máy nhé[/QUOTE]nếu làm thế ở trong cài đặt ngôn ngữ vẫn là automatic

nguyenlang90

nếu làm thế ở trong cài đặt ngôn ngữ vẫn là automaticdẫn lắm ,bạn mở đó lên bạn them vi dụ muốn cho mặc địnn tiếng việt thì như thế này r96,d là mặc định tv sau khi flack máy nhé dẫn lắm ,bạn mở đó lên bạn them vi dụ muốn cho mặc địnn tiếng việt thì như thế này r96,d là mặc định tv sau khi flack máy nhé
nếu làm thế ở trong cài đặt ngôn ngữ vẫn là automatic[/QUOTE]ko hiểu lắm đại ca

NHANHAO84

Tức là vẫn EN.

Nhờ bạn Vũ chỉ cách mod thêm 3D photo browser vào trình xem ảnh nhé!
Và có thể cho mình biết là file nào trong 10202be9 quy định mặc định VI sau JAF vậy Vurain?

Luu_Tan_Vu

nếu làm thế ở trong cài đặt ngôn ngữ vẫn là automatic
ko hiểu lắm đại ca[/QUOTE]như vầy, nếu bạn chọn ngôn ngữ mặc dinh ở resource bootdata thi nó là tiếng việt mặc định, bây giờ bạn vào cài đặt ngôn ngữ có phải nó chọn là automatic k. Cái bạn ấy muốn là nó chọn tiếng viêt chứ k phai automatic

cfw

các bạn ơi! mình đã flash nhưng khi dùng sli unlock thi bị bộ nhớ đầy, và khi vào web những trang nặng cũng bị bộ nhớ đầy! đó là lý do gì thế các ban?

Status
Không mở trả lời sau này.