• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 Chính thức for 523x by ThanhTungHT (27/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

anhphu18

anhphu nhận định pin bản này thế nào?so với bản của bạn thì sao???
chưa test pin nhanh thế được, ít nhất là cũng vào ngày mai, nhưng mà tùng thì nổi tiếng là pin trâu nhất pda rồi, đâu dám so sánh :D

ThanhTungHT

Active Member
anhphu nhận định pin bản này thế nào?so với bản của bạn thì sao???

Đính chính lại nhé ! Mod Pin anhphu18 .Ko khác gì bản 01 của tôi ! Và Bản 03 Test và bản này là Refresh lại bản 01. Các bạn Cook lại yêu cầu ghi rõ ràng vào nhé !

Luu_Tan_Vu

Mod Pin ko chỉ là Mod Cpu đâu nhé ^^ Mà bao gồm 10 File txt
cần quái gì 10 file text đó. Chỉ cần 4 file cũng đủ pin cực khủng rồi. Cócần biếtbản của anhphu ai cook cook như thế nào mod gì ở đâu thêm xóa cái gì k

anhyeuemha115

pản này tôj k kàj ucweb đc tùg àh! Tôj phảj làm sao nhỉ, máy páo loj cap nhat! Đã tích 4káj kia rồj nhé

ThanhTungHT

Active Member
pản này tôj k kàj ucweb đc tùg àh! Tôj phảj làm sao nhỉ, máy páo loj cap nhat! Đã tích 4káj kia rồj nhé

Mình vừa cài UcWeb xong đó bạn ....

cần quái gì 10 file text đó. Chỉ cần 4 file cũng đủ pin cực khủng rồi. Cócần biếtbản của anhphu ai cook cook như thế nào mod gì ở đâu thêm xóa cái gì k

Bung thử Rofs2 của anhphu18 ra rồi mà... Nói ra lại mất lòng nhau.Mệt ! Nói chung là chĩnh sữa file txt là 0 và 1 @@

cfw

Test phát rùi Coment ủng hộ mình nhé .... ^^ Dù sao cũng là bỏ công 1 tuần mình đăm chiêu với CFW này... ;;) >:) >:)
bạn ơi! cái này không có như ở C6 của ndt là "khi tô khối tin nhắn trong inbox thì không hiện chử copy" với lại cái chỉ mục trong web thì vietnamnet dư chử "e" từ bản 01 đến giờ đấy! thân gửi

ThanhTungHT

Active Member
bạn ơi! cái này không có như ở C6 của ndt là "khi tô khối tin nhắn trong inbox thì không hiện chử copy" với lại cái chỉ mục trong web thì vietnamnet dư chử "e" từ bản 01 đến giờ đấy! thân gửi

Có hiện chữ Copy ! Thân gửi !

crickvn

flash xong con 5233 tapto unlock ! có vẻ chạy rất mượt!
nhưng bị lổi cái phím mềm ỡ trên rồi bác ơi! bấm ko dc!

ThanhTungHT

Active Member
flash xong con 5233 tapto unlock ! có vẻ chạy rất mượt!
nhưng bị lổi cái phím mềm ỡ trên rồi bác ơi! bấm ko dc!

Bạn Khởi động lại máy nhé ! Mình Edit rsc.Cho nó ko khởi động lần đầu tiên !
Làm Theo #1 nhé ^^

Status
Không mở trả lời sau này.