• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 Chính thức for 523x by ThanhTungHT (27/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

bom1973

Chưa có bản n8 hà bác tùng? Bất công wá. Bác làm tụi em bản n8 tap to đi. Chi mà toàn anna vậy. Hjx hjx huhu

ThanhTungHT

Active Member
Chưa có bản n8 hà bác tùng? Bất công wá. Bác làm tụi em bản n8 tap to đi. Chi mà toàn anna vậy. Hjx hjx huhu

Mình sẻ cập nhật MOd Icon N8 cho các bạn.Nhưng mình cần Test trước đã.Rồi mới cập nhật được !

sao ai cũng không có máy hết dậy.giá mà mình có trình độ như mấy bác~X(

Chịu khó học Cook là được mà bạn .Cứ từ từ rồi mình sẻ thành công. ^^

bom1973

Mình sẻ cập nhật MOd Icon N8 cho các bạn.Nhưng mình cần Test trước đã.Rồi mới cập nhật được !

thank bạn trước. Hôm bữa mình và ngyuenlang90 có tách icon n8 từ bản 02 của bạn bổ vào 03test nhưng mình bỏ vào thì lại bị lỗi phím cảm ứng chụp camera nên thôi. Đợi final. Bạn test sớm và up lên cho ae nha. Làm sao full được như bản 02 thủ tuyệt với.

TY_muonnam

5230 swype.
Nhanh mượt, cài tầm 30 app ram >50, chưa phát hiện thấy lỗi gì. Mai test tiếp!
Thank pro Tùng !

anhphu18

Tùng ơi, cài dzmusic key được nhưng khởi động nó không được, có cách nào fix không
cfw rất nhanh, cải tiến hơn mấy bản trước rất nhiều, pin thì đang test

ThanhTungHT

Active Member
Tùng ơi, cài dzmusic key được nhưng khởi động nó không được, có cách nào fix không
cfw rất nhanh, cải tiến hơn mấy bản trước rất nhiều, pin thì đang test

Nó vẫn thế... Cải tiến gì bạn. dzmusic key cài mà ko dùng được.Thì thay bộ Rule khác !

Status
Không mở trả lời sau này.