• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 Chính thức for 523x by ThanhTungHT (27/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
Các bạn cho mình hỏi: mình vừa cài bản 03 Anna tap to unlock cho 5233 nhưng không tìm thấy cách khoá máy ở đâu cả, gạt bằng nút bên hông cũng không được, không biết CFW này có không hay phải cài thêm phần mềm khoá phím khác, mong mọi người chỉ giúp

Mình đang dùng bản Anna Tap to unlock 5233 !

socklasuc41

Lâu ngày ko ghé vi bận quá!! anh tùng đã ra bản chính thức rồi!! hihi Test thôi!! bản 3 test xài rất ngon!!

P/S: AI có mod lim dim ko?? cho mình với + Hướng dẫn sử dụng luôn nha!! Ak bản này còn mini Qwerty ( tại thấy #2 a.tùng để mod xoá!!) hihi

ThanhTungHT

Active Member
Lâu ngày ko ghé vi bận quá!! anh tùng đã ra bản chính thức rồi!! hihi Test thôi!! bản 3 test xài rất ngon!!

P/S: AI có mod lim dim ko?? cho mình với + Hướng dẫn sử dụng luôn nha!! Ak bản này còn mini Qwerty ( tại thấy #2 a.tùng để mod xoá!!) hihi

Lim dim đã có trong Rofs2 đó em !

thai19892005

sau 2 đêm tập tành hackphone, trải qua nhiều sự cố + uất ức, cuối cùng cũng hack được. Mừng quá đi!! Mình thích bản CFW này lắm, thank bạn nha ^^

funnyclock

sau 2 đêm tập tành hackphone, trải qua nhiều sự cố + uất ức, cuối cùng cũng hack được. Mừng quá đi!! Mình thích bản CFW này lắm, thank bạn nha ^^
Lạy cha cứu thế, lâu lâu mới sốc quả! đăng kí từ tháng 10 năm ngoái mà làm gì thế bạn!:O

funnyclock

Quái lạ, sao toàn những lỗi mình không thấy bị thế nhỉ, ngay cả sau khi mod thêm vài thứ linh tinh nữa! Kì lạ! :-?

funnyclock

Có you nào bị lỗi khi thêm mod tắt đèn fím cứng thì ko chỉnh được ánh sáng đèn màn hình ko? Có cách nào khắc fục được ko?ak m đã làm theo đúng hướng rồi mà vẫn bị lỗi nhe? cảm ơn!
ko bị 5230 anna swipe, đề nghị coi lại!

ThanhTungHT

Active Member
ko bị 5230 anna swipe, đề nghị coi lại!

Thôi khỏi phải trích dẫn và trả lời đâu nhá... Cách Coment của các Mem ấy theo 1 khuôn mẫu của 1 người ! Tôi chán trả lời nên kệ nó rồi ! :))

Để ý cách Coment nha 1...2....3.

1. Có ai lỗi như tôi ko...
2 Tôi bị.... Lí do đủ thứ mà có thể sáng tạo ra
3 Fix và cảm ơn
:-?

laptrn243

:-?? Sao toàn thấy những lỗi gì lạ thế?T dùng mấy hum nay cài cả cả đống ứng dụng cho con 5230 mà có thấy gì đâu nhi?

tranconghd89

mình dùng bản nounlock cho đến hôm nay thì thấy thỉnh thoảng gạt phím bên hông nhưng màn hình chỉ tối đi và phím xanh , trắng đỏ vẫn sử dụng được( cảm ứng không sử dụng được) .
đợt trước mình thấy VIP MEM nào đó chỉ mình cách sử file star...gì gì đó nhưng mà queen mất rùi.hjxhjx
p/s: chỉ thỉnh thoảng mới bị thôi nha

mjnha9

cho mình xin mod rung khi gọi
mà lỗi thuê bao khii đang trên mang mình plash lại thì hết rồi thanks

ThanhTungHT

Active Member
mình dùng bản nounlock cho đến hôm nay thì thấy thỉnh thoảng gạt phím bên hông nhưng màn hình chỉ tối đi và phím xanh , trắng đỏ vẫn sử dụng được( cảm ứng không sử dụng được) .
đợt trước mình thấy VIP MEM nào đó chỉ mình cách sử file star...gì gì đó nhưng mà queen mất rùi.hjxhjx
p/s: chỉ thỉnh thoảng mới bị thôi nha

Ko liên quan đâu... Cái này a hiểu. Và ko tắt nó chạy ngầm ^^ Bún nói chứ ai nói :D

mjnha9

có thể tạo mục ''hộp thoại trong tin nhắn'' ra thanh 1 icon đc k các bạn

ghostonline

ngồi đọc 1 lúc mới nghĩ ra Tùng bảo bản anna 01 là bản anna 01 của Tùng đúng ko? Lúc đầu đọc xong chả biết bản nào định comment thêm hỏi Tùng bảo bản nào :p.

Mà câu bản chất người Việt ko chịu thanks nghe cay quá (về cái vụ ở post #2). Mình cũng down mod fix nhưng mod đó do nguyenlang90 mất công tách và sau đấy là chỉ mình cách xài qua điện thoại nên thanks nguyenlang90 chứ chả thank Tùng :-". Còn cái mod xoá QWERTY chưa test, chưa biết ok hay ko nên chưa thank vội. Xài ok, hàng xịn mới thank chứ hàng ko xịn thì mình lượn cho nước nó trong, ko ném đá nhau gì hết :D.

ThanhTungHT

Active Member
ngồi đọc 1 lúc mới nghĩ ra Tùng bảo bản anna 01 là bản anna 01 của Tùng đúng ko? Lúc đầu đọc xong chả biết bản nào định comment thêm hỏi Tùng bảo bản nào :p.

Mà câu bản chất người Việt ko chịu thanks nghe cay quá (về cái vụ ở post #2). Mình cũng down mod fix nhưng mod đó do nguyenlang90 mất công tách và sau đấy là chỉ mình cách xài qua điện thoại nên thanks nguyenlang90 chứ chả thank Tùng :-". Còn cái mod xoá QWERTY chưa test, chưa biết ok hay ko nên chưa thank vội. Xài ok, hàng xịn mới thank chứ hàng ko xịn thì mình lượn cho nước nó trong, ko ném đá nhau gì hết :D.
Hehe đùa tý thui... Lúc đấy là 3h sáng :)) Xem xem có ai ném đá mình ko :D
Bản 01 ở Topic cũ đó.. Lấy rùi tách ra.....
Còn Mod Fix BT là công của nguyenlang90 nha... Ban đầu mình chỉ giúp bạn ấy cách tách ntn thui... Còn Mod là do bạn ấy tìm và Fix.Mình ko liên quan @@

Status
Không mở trả lời sau này.