• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 Chính thức for 523x by ThanhTungHT (27/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
Bổ sung Mod Icon Full N8 dành cho bản này ở #2 !

p/s: Sau một thời gian sử dụng Icon Anna,bây giờ chuyển về lại Icon N8 !
Mà cũng buồn . Lượt down tại #2 cho từng Mod là 34 lần mà mỗi Mem funnyclock Thanks ! Bó tay ! >:)
Đúng là Bản chất của người Việt ^^>:)

Chỉnh sửa cuối:

laptrn243

T có thể chỉ mình cách thêm phot0 3D vào trình xem ảnh mặc định của máy được không?Mình chỉ thấy bản chỉnh sửa cho 5233 thôi ak.

funnyclock

Mà cũng buồn . Lượt down tại #2 cho từng Mod là 34 lần mà mỗi Mem funnyclock Thanks ! Bó tay ! >:)
Đúng là Bản chất của người Việt ^^>:)
Cái gì mà bản chất của người Việt! Linh tinh! Chẳng qua là ... "đãng trí" tí chút >:)>:)>:)
Cơ mà công nhận một thời gian đầu chơi trên GSM.VN mình cũng có cái thói quen tệ hại ấy, đòi thank thì phải là một bài nào đó thực sự viết dành riêng cho mình và có ích thì mới thank, còn lại, cho dù viết tốt đến đâu cũng kệ, gọi là cái bệnh ngại thank :D
Nhưng bây giờ thì khác rồi, sau một tuần mình quyết định nhấn thank liên tục bên tinhte thì cũng cảm thấy rằng mình đang làm một điều có ích giúp khích lệ mọi người, bất kể điều họ viết có to tát hay không, hay là thank! >:)>:)>:)
một thời gian dài rồi, quay lại GSM xem mới thấy, mem bên đó vẫn còn "tiếc lời" lắm!, mod thì trảm hơi bị kinh luôn nên lại càng chán :D
Mình chạy bản này ổn định rồi, không đổi nữa, có chăng mình biết gì thì vào nói chuyện giúp mọi người thôi!

Luu_Tan_Vu

Các Mod trong Rofs2 do chính ThanhTungHT nghiên cứu và phát triển,nếu như ai có ý định tách Mod ra,cũng xin yêu cầu vui lòng
ghi rõ Copyright by ThanhTungHT. Một lần nữa mình nhấn mạnh điều này ! Nếu như bạn nào có ý định Cook lại bản này ! ????????????????????? Andh CoCôCác Mod trong Rofs2 do chính ThanhTungHT nghiên cứu và phát triển,nếu như ai có ý định tách Mod ra,cũng xin yêu cầu vui lòng
ghi rõ Copyright by ThanhTungHT. Một lần nữa mình nhấn mạnh điều này ! Nếu như bạn nào có ý định Cook lại bản này ! ????????????????????? Andh Cok lại bản này ! ????????????????????? And ...

mjnha9

Bạn cho mình link mình Test xem. Nếu bị lỗi cài sẵn.Là do Icon của phần mềm ấy ở trong Rofs2 .Mà từ 01-03 cùng 1 bộ Icon mà bạn... Chú ý bạn đã cài vào thẻ nhớ lần trước.Nhưng chưa xóa nó ! Và lần này cài vào...Nó sẻ báo lỗi cài đặt sẵn :|

Mở khóa băng phím xanh thì e tìm bộ CFW nào mở được thì e tách bộ Rule của nó ra.Bản này chỉ mở được bằng phím trắng Menu ! Thông cảm a ko làm theo cá nhân của từng người được ! Muốn có một bản đáp ứng nhu cầu của chính mình thì hãy tự mình tìm hiểu và làm cho mình,sau đó là chia sẻ cho người khác cần tới nó !
bạn nào có cho minh xin luôn

huutran77

Đúng là Bản chất của người Việt ^^>:)[/QUOT/]
Được bao nhiêu kiến thức về lịch sử,dân sinh,xã hội rồi mà dám nhận xét người Việt này nọ hả bạn?????
Bạn quất toàn link media thế kia thì đâu phải chỉ thành viên dd mới down dc đâu mà đòi ai cũng thank.

Chỉnh sửa cuối:

trinhminhchau

Anh tùng ơi, anh xem ở trang 32, 33 ấy. Có bài của Kellybuj đó. Em cũng thỉnh thoảng bị như vậy, hồi trước dùng bản 03 cũng bị, bản này cũng thế. Bạn nguyenlang nói là có mod gì vào nữa không. Anh giải thích giùm em với, nếu mod những gì vào thì bị lỗi đó hả anh, làm sao để không bị lỗi đó nữa, em không mod gì vào cả (có biết gì đâu mà mod:|, chỉ biết cài soft thôi), đi cùng với nó là máy cứ đơ đơ nữa, phải restart lại mới hêt. Em mới biết flash thui, cũng flash theo hướng dẫn của anh ở #1, format thẻ nhớ trước khi flash nữa. Anh chỉ giùm em nhá, thank anh

Chỉnh sửa cuối:

ThanhTungHT

Active Member
Các Mod trong Rofs2 do chính ThanhTungHT nghiên cứu và phát triển,nếu như ai có ý định tách Mod ra,cũng xin yêu cầu vui lòng
ghi rõ Copyright by ThanhTungHT. Một lần nữa mình nhấn mạnh điều này ! Nếu như bạn nào có ý định Cook lại bản này ! ????????????????????? Andh CoCôCác Mod trong Rofs2 do chính ThanhTungHT nghiên cứu và phát triển,nếu như ai có ý định tách Mod ra,cũng xin yêu cầu vui lòng
ghi rõ Copyright by ThanhTungHT. Một lần nữa mình nhấn mạnh điều này ! Nếu như bạn nào có ý định Cook lại bản này ! ????????????????????? Andh Cok lại bản này ! ????????????????????? And ...

Ông cứ đọc lại #357 trang 36 và #364 trang 37 sẻ rõ ..... Đố ông tìm lại được cái Coment mà tôi trích dẫn của tôi #357 trang 36..... >:)

Được bao nhiêu kiến thức về lịch sử,dân sinh,xã hội rồi mà dám nhận xét người Việt này nọ hả bạn?????
Bạn quất toàn link media thế kia thì đâu phải chỉ thành viên dd mới down dc đâu mà đòi ai cũng thank.

Thế mình cho link lên http://www.filesonic.vn/ cho dễ down nhé ^^ Mời bạn xem lại #2 !

Chỉnh sửa cuối:

M4_Vu0ng_001

Anh tùng ơi, anh xem ở trang 32, 33 ấy. Có bài của Kellybuj đó. Em cũng thỉnh thoảng bị như vậy, hồi trước dùng bản 03 cũng bị, bản này cũng thế. Bạn nguyenlang nói là có mod gì vào nữa không. Anh giải thích giùm em với, nếu mod những gì vào thì bị lỗi đó hả anh, làm sao để không bị lỗi đó nữa, em không mod gì vào cả (có biết gì đâu mà mod:|, chỉ biết cài soft thôi). Em mới biết flash thui, cũng flash theo hướng dẫn của anh ở #1, format thẻ nhớ trước khi flash nữa. Anh chỉ giùm em nhá, thank anh
quay ngang cái máy ra là hết chứ có gì đâu mà,..mấy cái đấy hồi dùng swype cũng thỉnh thoảng bị,nhưng đấy chỉ là lỗi lặt vặt thôi...

mjnha9

ngoài lề chút
thay hiệu ứng khi vào danh bạ là cái nào ai biết chỉ mình với

huutran77

Ông cứ đọc lại #357 trang 36 và #364 trang 37 sẻ rõ ..... Đố ông tìm lại được cái Coment mà tôi trích dẫn của tôi #357 trang 36..... >:)
Có Mem nào xoá bài mà ko để lại là bài viết được xoá bởi ... ko? Ngoại trừ ....>:)

Thế mình cho link lên http://www.filesonic.vn/ cho dễ down nhé ^^ Mời bạn xem lại #2 !
Tùy bạn thôi.mình không dùng nên cũng không quan tâm lắm.

M4_Vu0ng_001

mình có tối kiến là sao nguyenlang90 không post những lỗi có thể gặp khi add mod fix bluetooth lên và cách sửa để mọi người có thể tự thân vận động,như thế hay hơn chứ.
A Tùng cho e hỏi mod xoá mini qwerty và video call có chức năng ấn nút nguồn sẽ hiện ra bảng chọn ở mọi chỗ chứ không thoát ra Hs như của new cooler không???

ThanhTungHT

Active Member
mình có tối kiến là sao nguyenlang90 không post những lỗi có thể gặp khi add mod fix bluetooth lên và cách sửa để mọi người có thể tự thân vận động,như thế hay hơn chứ.
A Tùng cho e hỏi mod xoá mini qwerty và video call có chức năng ấn nút nguồn sẽ hiện ra bảng chọn ở mọi chỗ chứ không thoát ra Hs như của new cooler không???

E thử đi.. Mod này a lấy từ trang blog của binh24 đấy. A chỉ phát hiện 1 lỗi duy nhất là bị Out khi cài đặt Profile XMD trong cài đặt mạng ! Nhưng 523x mấy ai dùng đến cài này .Chỉ có 5530 hay X6 thì mới dùng tới ! A cố Fix cả tuần cho file này nhưng chịu @@. Đến như dan-av cũng ko fix lỗi được thì a cũng bó tay :p.

lacmatem

Có you nào bị lỗi khi thêm mod tắt đèn fím cứng thì ko chỉnh được ánh sáng đèn màn hình ko? Có cách nào khắc fục được ko?ak m đã làm theo đúng hướng rồi mà vẫn bị lỗi nhe? cảm ơn!

ThanhTungHT

Active Member
Có you nào bị lỗi khi thêm mod tắt đèn fím cứng thì ko chỉnh được ánh sáng đèn màn hình ko? Có cách nào khắc fục được ko?ak m đã làm theo đúng hướng rồi mà vẫn bị lỗi nhe? cảm ơn!

Ko chỉnh là thời gian Khóa là 1 phút ! Sẻ bị lỗi lần sau ko chỉnh được ;;)
p/s: Mình đang dùng tắt đèn phím cứng ^^

lacmatem

Mìh ko chỉh time khóa.nó bị lỗi ko chỉnh được độ sáng màn,nó sáng quá mức nên rất hao pin,chỉnh tối xong ra ấn phím nguồn or fím nào khác nữa mình ko nhớ rõ làm sáng lên, bác xem lại máy bác có bị thế k?

Status
Không mở trả lời sau này.