• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW v21.0.003 for C5-03 by manhtu and Navigation bar Belle by wangsang1104 update

truongson20689

đây là bản swipe2unlock của bác manhtu mình edit navibar belle.
Mod thêm cái cột sóng hiển thị 4g, icon pin mới.

download here
bạn nào muốn căn giữa thì down file này bỏ vô thư mục patches trong thẻ nhớ sau đó apply trong rompacher
bản của bạn ổ c trống bao nhiêu; mình muốn bản nào trôngd ổ c càng lơn càng tốt mình đang dùng bản của keijyken thấy cũng tốt ổ c 100m ; không thấy lỗi ghì

nomercy7437

xin lỗi wangsang1104 bản này mình flash rùi không hài lòng lắm, nhưng cũng thanks wangsang1104 vì mình không làm được như wangsang1104

nomercy7437

nhiều điều mình muốn biết mà hỏi thì không ai chỉ đành bó tay, có thể mình không có duyên an nói hic hic..., thật là bất công quá đi, buồn miệng gõ chữ chơi vậy thôi.

wangsang1104

nhiều điều mình muốn biết mà hỏi thì không ai chỉ đành bó tay, có thể mình không có duyên an nói hic hic..., thật là bất công quá đi, buồn miệng gõ chữ chơi vậy thôi.

có gì thì bạn cứ nói biết mình chỉ chứ k có pro manhtu cũng khó khăn lắm

doantranhuy

ai có bản cook bell ổ c chống 100 m share mình,có slide2unlock nữa thì tốt wá thaks nhiều!!

nikoabe

Xin thông báo là trên navi firm đã có FW 21.0.003 cho C5 03 của Việt Nam, bờ rồ nào cook cho anh em 1 bản thật ngon lành đi

rongnoiloan

Mình đã flash và sử dụng cũng bình thường mà...chưa thấy lỗi j hết ^^. Mong sẽ cò thêm những bản cook hay hơn hjhj

nomercy7437

pro nào có danh sách xóa bỏ 1 số app trong file .code hay rofs2 cho mình xin. như help trong menu và trong options, quickoffice, converter, dictionary, notes, share online, search,.... Mình nghĩ nếu không bỏ bớt 1 số app không dùng đến mà mod thêm vào máy chạy ì ạch quá, ram thì quá ít phải cõng thêm nhưng ứng dụng ít khi dùng đến và có khi chẳng bao giờ dùng. Mình thấy bản v11 của manhtu chạy rất là nhẹ, không hiêi sao manhtu để v̉21 nguyên si, mình lỡ up lên v21 đành chịu thôi.

aceofbase

Đang kéo bản gốc về! Hi vọng sẽ có những cao thủ cooker :-d. Bản v21 VIE này quá tuyệt!