• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW v21.0.003 for C5-03 by manhtu and Navigation bar Belle by wangsang1104 update

jomokino

trong topic có hướng dẫn của Bác minhthang772 tự làm mod Navi belle đó. Làm theo hướng dẫn là được, đang nghiên cứu để nó chạy trên tiếng việt
Cho mình xin đường link đến topic đó đi bạn. thank

keijyken

ai có file chuyển ngôn ngữ tiếng anh và tiếng việt ko Vd Yes=Có.tìm hoài mà ko thấy trong ĐT

jomokino

mình đã tự cook thêm belle bản của bác manhtu không thêm gì hết sài ok chưa thấy lỗi gì.
bạn có thể chia sẽ cho mình bản của manhtu chỉ thêm belle mà bạn mới làm được kô, cảm ơn bạn nhiều.

keijyken

đã làm theo hướng dẫn khi dùng ko sao hết 1 thời gian lỗi đủ thứ nào là hình nhoè nào là font mất nào là ko vào đc 1 số app @@ từ bỏ belle

chithuan

minh test 2ngày rồi chưa bị lỗi gì, mình mod belle rofs2 của bác manhtu. thứ 2 mình đưa lên file rofs2 cho mọi người.

hand210

ai có file chuyển ngôn ngữ tiếng anh và tiếng việt ko Vd Yes=Có.tìm hoài mà ko thấy trong ĐT
ủa đấy là bản tiếng anh hả,nếu ko phải bạn vào setting>Phone>Language>đổi Phone language thành tiếng việt là được mà

keijyken

ủa đấy là bản tiếng anh hả,nếu ko phải bạn vào setting>Phone>Language>đổi Phone language thành tiếng việt là được mà
ạc bạn mới vào đây hả bó tay đây là bản add thêm tiếng việt xem kĩ topic đi bạn

aceofbase

Chờ đợi ra bản chính thức Flash thử xem sao. Bản này khá ổn định nhưng vẫn còn vài lỗi nhỏ phát sinh quá. Một người thích nhắn tin như mình (thích dùng emoticon) mà khi dùng nó nhỏ xíu xìu xiu thì thấy ko có đẹp roài!...

truongson20689

cho mình hỏi bạn dùng bản mình cook lại có lỗi z ko để mình sửa lại luôn

cảm ơn bạ nhiều; mình dùng bản cook của bạn thấy bình thường ; chưa thấy lỗi ghì; nhwng mình thấy ram hơi thấp; không có ưng dụng nào chạy ẩn mà có 35 thôi;

keijyken

cảm ơn bạ nhiều; mình dùng bản cook của bạn thấy bình thường ; chưa thấy lỗi ghì; nhwng mình thấy ram hơi thấp; không có ưng dụng nào chạy ẩn mà có 35 thôi;
cái side2lock khi bấm nút bên hông có mở ra luôn hay vào màn hình chờ vậy bạn.Ram mình cũng thế mà

đây là bản swipe2unlock của bác manhtu mình edit navibar belle.
Mod thêm cái cột sóng hiển thị 4g, icon pin mới.

download here
bạn nào muốn căn giữa thì down file này bỏ vô thư mục patches trong thẻ nhớ sau đó apply trong rompacher