• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW v21.0.003 for C5-03 by manhtu and Navigation bar Belle by wangsang1104 update

keijyken

cfw BY KEI
Đây là fw mình cook lại mod của manhtu mình thấy tăng ở C lên làm máy chạy rất khoẻ đã thay tap2lock bằng side2lock con lại là ai muốn thêm z thì côk thêm

nikoabe

cfw BY KEI
Đây là fw mình cook lại mod của manhtu mình thấy tăng ở C lên làm máy chạy rất khoẻ đã thay tap2lock bằng side2lock con lại là ai muốn thêm z thì côk thêm
Bản này có gì mới không bạn, bạn giới thiệu chút đi chứ, với lại up dùm cái hình đi

keijyken

Bản này có gì mới không bạn, bạn giới thiệu chút đi chứ, với lại up dùm cái hình đi
mình chỉ đổi tap2lock thành side2lock thôi cho 1 số bạn yêu cầu nguyên gốc nên mình ko cài z nhiều y như bản manhtu

keijyken

Bản của bạn keijyken có thêm Kinetic Scrolling không như 5k8 ấy
mình chỉ thay cái side2lock thôi ngoài ra là cua bác manhtu ca ko đổi z hết sẵn đây ai có tài khoản dailymobile.com ko cho mình muon đăng kí hoài ko đc ko thì đăng kí hộ mình 1 acc với tài khoản keijyken pass 123456 với mail keijyken@ymail.com thanks

nikoabe

4 cái icon hs là bác wangsang dùng wigetizer phải không bác, ko có ai làm cho C5 03 nhà mình bản CFW C6 nhỉ, nhìn bên 5k8 có mà thèm ghê ấy, híc

chithuan

trong topic có hướng dẫn của Bác minhthang772 tự làm mod Navi belle đó. Làm theo hướng dẫn là được, đang nghiên cứu để nó chạy trên tiếng việt

wangsang1104

Vừa về fw gốc của bác manhtu hư máy tính rồi nên nghỉ cook từ đây k chơi belle nữa về bản gốc cho ổn định

chithuan

mình đã tự cook thêm belle bản của bác manhtu không thêm gì hết sài ok chưa thấy lỗi gì.