• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Nokia C6 Trên 5530 V11.0.029

optsfire

cho mình hỏi cái cách làm cho bàn phím ảo nhỏ và có thể điều chỉnh trong các bản c6 này bạn lấy ở đâu vậy hay bản này nó có rồi?nếu có phần mềm giống vậy cho mình xin với. chứ mấy cái dayhand xấu quá.cám ơn bạn nhiều

daugiang1987

Các bạn xem tốc độ của em nó so với bản rom gộp trên như thế nào nhé:

[video=youtube;2RVKvTcjW44]http://www.youtube.com/watch?v=2RVKvTcjW44[/video]

Asutaka

tốc độ khá ok đó a bảo, mà sao ko thấy a bảo zo thử trình xem ảnh, xem nó có mượt lắm ko.

daugiang1987

các bác cho em hỏi bản này chỉ dùng cho v11 thôi ko dùng cho v31 faỉ ko

Đọc kỹ hướng dẩn bên trên nhé

Tốc độ như vậy so với FW trên thì thua gì đâu nào để tối up lại link nhé ai thích trở về mái nhà xưa thì về, STU và HS c6 ko có

ken_arct

Đọc kỹ hướng dẩn bên trên nhé

Tốc độ như vậy so với FW trên thì thua gì đâu nào để tối up lại link nhé ai thích trở về mái nhà xưa thì về, STU và HS c6 ko có

Hic. Hình như trogn CFW bn test còn chưa tắt hiệu ứng chuyển trang, mà tốc độc đã được vậy roài. Tắt đi chắc khủng khiếp lắm ... :D.. Hồi hộp chờ đợi .:">
Có lẽ bạn daugiang nên làm thêm 1 topic mới cho ae có đất bình phẩm mới được.. :)..

daugiang1987

Hic. Hình như trogn CFW bn test còn chưa tắt hiệu ứng chuyển trang, mà tốc độc đã được vậy roài. Tắt đi chắc khủng khiếp lắm ... :D.. Hồi hộp chờ đợi .:">
Có lẽ bạn daugiang nên làm thêm 1 topic mới cho ae có đất bình phẩm mới được.. :)..

Đã fix lại thêm bài trên các bạn

ngohuyhoang

Mà Fw gốc có thêm được hiệu ứng sao bay không anh, dùng cách cóp vào rồi chạy C2Z được không hay phải cook vào vậy ?

ma_ngay

Anh Bảo ơi, anh mod bản FW gốc mở khóa kiểu FW C6& N97 đc ko! Ah cho em hỏi ở FW C6 , ở danh bạ, lưu vào mục ưa thích thì mất luôn là sao ạ, làm sao lấy lại đc ạ :(

luuquoctoan

Sao bạn làm menu có nhiều trang được vậy? Nút trở về và tùy chọn cũng thay đổi! Bạn chỉ mình với!

optsfire

cho hỏi mã khoá mặc định của máy là gì vậy?sao mình flash xong thì nó cứ đòi mã khoá vậy.đã bấm 12345 nhưng k được

troly

Well-Known Member
Bản mới này chạy rất mượt, chả thua kém gì bản gép kia cả, ram lúc mới khởi động là 64, thấp là 54, kaka quá đã luôn Bảo à!!! Thanks nhiều.

daugiang1987

Mà Fw gốc có thêm được hiệu ứng sao bay không anh, dùng cách cóp vào rồi chạy C2Z được không hay phải cook vào vậy ?

Làm cách nào củng được cả cứ chép vào thay bình thường

Anh Bảo ơi, anh mod bản FW gốc mở khóa kiểu FW C6& N97 đc ko! Ah cho em hỏi ở FW C6 , ở danh bạ, lưu vào mục ưa thích thì mất luôn là sao ạ, làm sao lấy lại đc ạ :(

Sao mà mất được trừ khi em 4mat lại máy hoặc format thẽ nhớ.

Sao bạn làm menu có nhiều trang được vậy? Nút trở về và tùy chọn cũng thay đổi! Bạn chỉ mình với!

Đó là pm thay đổi giao diện

cho hỏi mã khoá mặc định của máy là gì vậy?sao mình flash xong thì nó cứ đòi mã khoá vậy.đã bấm 12345 nhưng k được

Không có mã khóa gì cả bạn xem lại máy nhé

optsfire

cho hỏi hiện bạn có phần mềm nào chuyển bàn phím như bản c6 đó.rất tiện lợi.bàn phím nhỏ nt rất nhanh(ngoài dayhand ra)
à mà bạn làm cho menu 4x5 đc không cho ra một bản update c6 fw gốc bạn oi.thank với