• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Nokia C6 Trên 5530 V11.0.029

daugiang1987

em up bản 15-9 nhưng ko bật đc Rompatcher và ko chạy đc speedy go để kiểm tra tốc độ máy! Vào danh bạ và tin nhắn rất chi là chậm :( Các cái khác rất đẹp. rất thích hiệu ứng sao rơi ạ
Loa khá to nhưng ko rõ, max bị rè nữa :( Trình xem video giật lắm ạ

Xem lại máy hộ dùm cái có làm đúng hd hay ko video test bình thường, speedy go ko chạy được trên rom gộp này, loa như vậy là được lắm rồi muốn nghe ngon thì về bản gốc 5530 mà nghe

Và cái google map cua em không chạy luôn. Cài lại cũng không được.

Xem lại mạng nhé ko sao cả

ma_ngay

Phim HD này em xem rất ngon ở bản FW trước :( . Bản này rất mượt mà nhưng mà vào danh bạ và tin nhắn lâu quá :(, vào cái gì cũng delay vài s :(

newhero999

Phim HD này em xem rất ngon ở bản FW trước :( . Bản này rất mượt mà nhưng mà vào danh bạ và tin nhắn lâu quá :(, vào cái gì cũng delay vài s :(

Ai thấy delay thử tắt hiệu ứng đi xem có delay ko. Cái gì cũng có giá của nó mà hiệu ứng đẹp thì phải chậm 1 tí thôi :D tắt hiệu ứng mà bác còn kêu chậm thì bó tay :(

thientruongx

Riêng mình thì chỉ thích kiểu Menu 3x5. Cái gì mặc định của Nokia là mình thích chỉ mod những cái cơ bản

ma_ngay

Các bác chỉ cho em với........Ở danh bạ có chỗ thêm vào mục ưa thích, thêm xong thì nó nằm ở đâu ạ???Ko hiển thị ở danh bạ nữa :((

optsfire

mình thấy bản trước ở chủ đề chính dù ẩn đi vẫn còn chừa lại đồng hồ,lịch và cái profile nữa. còn vầy ẩn lun sao coi giờ k biết.xin bạn chỉnh lại bản 15.9

Asutaka

mình thấy bản trước ở chủ đề chính dù ẩn đi vẫn còn chừa lại đồng hồ,lịch và cái profile nữa. còn vầy ẩn lun sao coi giờ k biết.xin bạn chỉnh lại bản 15.9

uhm,đúng đo a bảo, luk quet ngag ngoàj màn hjh chủ thj mất lun càj dog hồ voj profile.

troly

Well-Known Member

Thì ẩn hết đi nhìn hiệu ứng nó mới đẹp. nếu bạn không thích thì đừng cho nó ẩn> Thế thôi.

daugiang1987

Thì ẩn hết đi nhìn hiệu ứng nó mới đẹp. nếu bạn không thích thì đừng cho nó ẩn> Thế thôi.

Đang làm bản gốc của 5530 test nhanh mượt ko thua gì em fw gộp này đâu nhé

troly

Well-Known Member
Đang làm bản gốc của 5530 test nhanh mượt ko thua gì em fw gộp này đâu nhé

Sau khi đi một vòng thì quay lại điểm xuất phát. Bạn cứ úp lên đi mình luôn ủng hộ bạn :)):)):))

langthangtronkiep

Nếu FW gốc của 5530 mà bác Bảo cook được quả hiệu ứng sao rơi + HS của C6 vào thí quá tuyệt. Ủng hộ bác hết mình. À còn nữa, bác Bảo cho e hỏi chút. Bên topic CFW C6->5800 có cái mod " Ẩn đồng hồ + profile khi ẩn các widget", cái mod đó có thể cook vào 5530 được ko hả bác :D