• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Nokia C6 Trên 5530 V11.0.029

daugiang1987

Tối nay sẻ có bản mới cho các bạn fix hết một số lổi phát sinh trong thời gian qua và thêm một số thay đổi

lilandy99

Tối nay sẻ có bản mới cho các bạn fix hết một số lổi phát sinh trong thời gian qua và thêm một số thay đổi
ơ may mà chưa flash...đc đấy. em đợi đến tối..
à bác bảo ơi...bác để hình startup ở đâu thế.em tìm k ra...em tìm để em đổi startup của em ạ...còn chỉnh sửa trong ổ Z thì lại không được ạ :(

0908727527

ơ may mà chưa flash...đc đấy. em đợi đến tối..
à bác bảo ơi...bác để hình startup ở đâu thế.em tìm k ra...em tìm để em đổi startup của em ạ...còn chỉnh sửa trong ổ Z thì lại không được ạ :(

2 file này nè SysAp.mif là shutdown SplashScreen.mif là khởi động :|

longnhah

Theo mình nên làm 1 bản trắng, chỉ để lại mấy cái như BTSwitch, Restart, MemCheck (Vì mấy phần mềm này hầu hết ai cũng sẽ cần dùng) (Các patches thì cho nó tự động apply sẵn sau khi flash nữa). Còn sau đó ai muốn cài thêm gì thì cài thôi. Đó là ý kiến của mình, chứ mình ko đòi hỏi gì, bởi vì mình biết rằng daugiang rất vất vả và vì mọi người như thế là quá tốt rồi, đưa ra ý kiến chỉ là để mọi người tham khảo thôi.

hoathac

Kiến gì mà kiến. bác Giang cứ làm theo ý bác thôi, bao nhiêu bản ra rùi mà có vừa ý được tất cả đâu.. khổ thân bác ấy

viethan2

Tối nay sẻ có bản mới cho các bạn fix hết một số lổi phát sinh trong thời gian qua và thêm một số thay đổi[/QUOTE]

ẹc tối nay lại phải thức nữa rồi, tội lỗi, tội lỗi...khổ thân pác, chẹc con 5530 của mềnh jo mà đem ra NoKia Care chắc tụi nó bảo hàng nhái wa, flash đến lỏng cả chân USB rùi,cảm ơn bác chủ thớt nhìu hen....

TungBach

ẹc tối nay lại phải thức nữa rồi, tội lỗi, tội lỗi...khổ thân pác, chẹc con 5530 của mềnh jo mà đem ra NoKia Care chắc tụi nó bảo hàng nhái wa, flash đến lỏng cả chân USB rùi,cảm ơn bác chủ thớt nhìu hen....[/QUOTE]

cứ thế mà phát huy thôi bạn ah >:)>:)>:)
5k8 của tui ra bản Mod lỏng cả nắp pin đằng sau, pin cũng kém đi phần nào thì sao :)):)):))
p/s: vì anh em là chơi thôi, s0'. gì mưa rơi :))

nam_tran2701

anh em kiếm 1 bản thích hợp ít lỗi xài cho ổn định đi chứ, cứ flash đi flash lại kiểu này chắc tới năm sau vừa khổ bác daugiang vừa mệt người nữa, mà flash 100 lần thì cũng vậy ah, tài nguyên của nó có vậy thì chỉ tận dụng được vậy thôi, mấy bác lấy bản đầu tiên về tự mod thêm theo sở thích mà xài, bản đó mình xài mấy tháng rồi chạy ổn lắm , chẳng phát sinh lỗi liếc gì hết.

daugiang1987

Đã có bản mới thay đổi lại các bạn test nhé, ai thích hiệu ứng đẹp thì tự cook thêm vào thui dể mà........

kimjaewon

cai hiệu ứng sao rơi làm sao vậy daugiang, hướng dẫn cụ thể dùm mình nha... đang học hihi thank bạn nhiều

daugiang1987

cai hiệu ứng sao rơi làm sao vậy daugiang, hướng dẫn cụ thể dùm mình nha... đang học hihi thank bạn nhiều

Bung rofs2\Resource\effects xóa cái hiệu ứng cũ chép hiệu ứng dưới này vào hoặc chép trực tiếp vào C\Resource\effects sau đó aply Patche C2Z lên

nguyet_nhu

anh ơi làm ơn cho em xin 1 cái link mediafire.com đi multi toàn là lnk down ko được ko hà
cứ tải tới 80 mấy gần 90 là die ko thể resum được bó tay.com

0908727527

anh ơi làm ơn cho em xin 1 cái link mediafire.com đi multi toàn là lnk down ko được ko hà
cứ tải tới 80 mấy gần 90 là die ko thể resum được bó tay.com

Down link zshare đó :D Chịu khó lúc down tắt hết web đi down xong rồi muốn làm gì thì làm
p/s: Bác Bảo cho e hỏi cái operato Logo nhấn not show hay show jì kũg k thấy jì hết :|

Chỉnh sửa cuối:

kimjaewon

máy mình flash xong ko sử dụng GPRS được có ai bị không? hay là máy mình nhỉ....