• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 for 5530 & 523x công nghệ mới MiniCMD siêu vip!!!

whitesmile

Finishing CMT session...
Restarting CMT...
Pooling phone...
MCUSW: (null)
APESW: (null)
VariantSW: (null)
Prodcode:
Setting test mode...
Failed! Aborting!
Done!
mình bị lỗi này, ai giải thích giúp với :(

bạn tháo pin ra. bật lại là ok!

hanhattri

mình dùng 5230, chạy không được ổn định lắm, hay bị treo máy, chưa test hết nhưng Profile không vào được :(

bangvanthuat

bạn ơi bản cho 5230 không có email :((. ak bạn ơi cho mình hỏi luôn là tại sao các bản cfw phần theme màn hình chủ bị xóa mất vậy sao không giữ giống như fw gốc của nó ý?:-?

Radium

Moderator
bạn ơi bản cho 5230 không có email :((. ak bạn ơi cho mình hỏi luôn là tại sao các bản cfw phần theme màn hình chủ bị xóa mất vậy sao không giữ giống như fw gốc của nó ý?:-?

cái này là CFW n97 mà bạn

trungtrung57

Em bị die phone r
đoạn cuối nó ghi:
Phone not found...
Done!
thế là làm sao hả mấy bạn :((

trungtrung57

Nhưng mà lúc search for phone thì nó nhận được mà, bh search for phone c~ k nhận được nữa :((,
mà die r thì tắt sẵn r @~@,em cắm 3 chỗ r vẫn k được :(( why

Chỉnh sửa cuối:

chungtom123

Vào wed bình24 lấy core mới nhất rồy đổi tên roft2 đúng vs core xem. Còn rug là còn cứu đc. K thj xem wa topic hướg dẫn phoenix mà cứu phone

minhthang772

xóa cái nokia cabe driver di rui cài lại sau đó cắm sang cổng usb khác

làm 1 bản mới đi ông,mà mấy phần mềm đó tự cài vô thẻ đi, chữ khỏi center,mod tự đổi menu,với xóa bớt ứng dụng thừa luôn đi.

Note: bản edit của ông xài rất ổn nếu ông fix như trên nữa thì tuyệt

hlmasterchief93

cho hỏi sao bản này mình ko cài mà ko chạy được MSDict nhỉ ? Cài Viewer mà ko cài từ điển thì vào được chọn Language rồi bấm tiếp thì out, còn cài từ điển rồi thì bấm vào icon, nháy phát rồi chả có gì :|

myloveisrose

Mình vừa flash xong cho đt 5230 của mình. Bạn cho mình hỏi là tại sao mình không vào được phần cài đặt Themes của máy. Mình vào là nó tự thoát ra phần Settings.