• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 for 5530 & 523x công nghệ mới MiniCMD siêu vip!!!

GaDuSoChet

ko cần đổi tên đâu bạn,cứ để nguyên như của mình rồi làm theo clip mà Jaf thôi.
Em biết nhưng làm đúng như thế nhưng không hiểu sao lại có cái lỗi "cmd 17 block" rất lạ. em chưa gặp bh mà :(

CucMui

sao mình vô Chủ đề để đổi theme mà nó tự Trở về mục Cài đặt quài àk, là sao thế?

Chỉnh sửa cuối:

ganang1234

vâng thưa bạn trẻ,k phải bị lỗi mà phải cài 1 theme nào đó vào thì sẽ vào được,k chịu đọc cmt thì đừng phát biểu lung tung.

zrayaz

Member
Bản này xài tốt,ram ổn định >40mb.Nhưng hình như pin cũng ko trâu lắm :D.Đó là ý kiến của riêng mình thôi
À ganang ơi,OFW là original firmware đúng không.Cố làm 1 bản thế này nữa đi nha :D.Thanks miệng ko thấy nút thanks đâu cả.:D

Chỉnh sửa cuối:

LoiPT

Bản này xài tốt,ram ổn định >40mb.Nhưng hình như pin cũng ko trâu lắm :D.Đó là ý kiến của riêng mình thôi
À ganang ơi,OFW là original firmware đúng không.Cố làm 1 bản thế này nữa đi nha :D.Thanks miệng ko thấy nút thanks đâu cả.:D
nút thanks giấu trong tim :))

ktsvn

hình theme trong mục edit của bác Kidlordhp bạn có theme cho 5530 ko cho mình?
cho mình hỏi luôn là cái bản edit của Kidlordhp là bản dành cho 5530 hay cho 5800 thế?

Radium

Moderator
hình theme trong mục edit của bác Kidlordhp bạn có theme cho 5530 ko cho mình?
cho mình hỏi luôn là cái bản edit của Kidlordhp là bản dành cho 5530 hay cho 5800 thế?

theme 5530 thì 5230 xài vo tư. bản đó cho 5530 bạn :p

quysatan28

Chủ thớt cho mình cái theme này đc ko =.= máy màu đen nên thik theme đen :(

carelytran

Finishing CMT session...
Restarting CMT...
Pooling phone...
MCUSW: (null)
APESW: (null)
VariantSW: (null)
Prodcode:
Setting test mode...
Failed! Aborting!
Done!
mình bị lỗi này, ai giải thích giúp với :(
Lúc trước mình cũng từng đau đầu với cái lổi này.Và quyết tìm cách sữa cho bằng được.
Tuy nó hơi mất thời gian.
Bạn Dow bản JAf khác ,đừng Dow bản JAF của Forum(Sorry mọi người ,nếu có đọng tự ái).Down bản JAF + Pkey của Hackphone24h.
Cài nokia pc suite ( Không nên cài Nokia Suite)
Cắm cable chọn từng chế độ 1 (Ổ đỉa chung,Truyền dữ liệu) để nhận hết Driver.Vậy là JAF lại ko còn bị lổi đó.
Mình làm như vậy thì hết. Không biết nguyên nhân ở đâu
Thành thật Sorry mọi người nếu có đụng chạm .:|