• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 for 5530 & 523x công nghệ mới MiniCMD siêu vip!!!

docnhandtq

cài phần mềm ngoài đi bạn là ok thôi
cài kiểu gì. có cái tap unlock rùi nó có cho cài thêm slide unlock đâu

đâu bạn,chỉ mình với được không,chứ lục lại 80 trang hơn thì toi,
tiện thể cho mình hỏi luôn mấy bản edit ở trên là edit lại sau khi cho mod pin của a Vũ vào phải không nhỉ?
mà bản cho 5230cos bị lỗi cam không mọi người???
nếu có thì có ai có mod fix thì cho mình xin luôn với???
Thi chỉ luôn rùi đó. cứ vào tổng hợp mod tải về cái ovimap 3.06 rồi giải nến ra và cop hết các thư mục đó vào ổ C thui

Last edited by a moderator:

docnhandtq

mod 1 bản cfw có dao diện của spb hoặc belle shall đi bạn. ở smartphonecity có kìa nhưng ko có thêm mod gì nên chán quá^^

cuem0959

vậy làm như thế nào vậy bác.em mới sài con 5530 nên không rõ nữa.bác hướng dẫn cụ thể dùm em nhá ;;)

Sky_1011

Flash xong thì còn đủ tin nhắn trước đó nhưng sao trong danh bạ sao chẳng còn gì hết vậy? Mặc dù vào nhật kí vẫn còn đầy đủ tên người gọi, người nhận, gọi lỡ :(

thay_fet

Member
bản này trình xem ảnh có vẻ hơi chậm nhỉ? lại còn k có phần chỉnh sửa ảnh nữa

Dragon459

Manager
Flash xong thì còn đủ tin nhắn trước đó nhưng sao trong danh bạ sao chẳng còn gì hết vậy? Mặc dù vào nhật kí vẫn còn đầy đủ tên người gọi, người nhận, gọi lỡ :(
flash xong thì cả danh bạ và tin nhắn đều mất chứ :-?:-??

Sky_1011

flash xong thì cả danh bạ và tin nhắn đều mất chứ :-?:-??
Danh bạ thì không còn nhưng tin nhắn thì còn đủ, mà bạn chỉ mình khôi phục lại danh bạ với, trước đó mình có sync toàn bộ danh bạ, tin nhắn lên ovi suite rùi giờ làm sao chuyển qua điện thoại?

Dragon459

Manager
Danh bạ thì không còn nhưng tin nhắn thì còn đủ, mà bạn chỉ mình khôi phục lại danh bạ với, trước đó mình có sync toàn bộ danh bạ, tin nhắn lên ovi suite rùi giờ làm sao chuyển qua điện thoại?
giờ đồng bộ theo chiều ngược lại là được

papa1210

Member
Cho em hỏi bản FW trên sử dụng cho máy Nokia 5530 RM 504. FW đang sử dụng là FW gốc, phiên bản 40.0.003.01 được không ạ.

Binkutebin

dùng bản cfw này cho 5530 tớ thấy mượt hơn mấy bản khác.

đang cố gắng đợi chủ thớt lam ra bản ofw khủng cho 523x và 5530 nữa.:))

Last edited by a moderator: