• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 for 5530 & 523x công nghệ mới MiniCMD siêu vip!!!

zrayaz

Member
OKe thanks ông bạn nhiều \-/

Vừa flash xong,nhưng sao thấy chữ thanks nhỉ @@

Last edited by a moderator:

Radium

Moderator
bản này ổn định nhưng khó cook quá. Mình dùng nokia cooker kiểu nào cũng bị system out of memory :l. Kết nhất là cái mod *menu.

ganang1234

bản này ổn định nhưng khó cook quá. Mình dùng nokia cooker kiểu nào cũng bị system out of memory :l. Kết nhất là cái mod *menu.
tại vì mình để trống ít dung lượng rof2 thôi,bạn có thể thay theme khác cũng tiết kiệm được 4-5mb thoải mái cook:D

docnhandtq

bac ga năng ơi. có cách nào không cần cook và flash lại mà vẫn thay được cái tap unlock bằng slide unlock ko? (cái slide unlock v5 đẹp quá mà hok biết cook. hic)

zrayaz

Member
Chuẩn? Sau bao lần flash hết các cfw trên fr thấy bản này đỉnh nhất,( kết nhất cái nghe nhạc) them cái theme đồ họa đỉnh này nữa (cop trên smartphonecity) thi quá ổn.http://www.mediafire.com/?wq5xvqlkgrkmwx5
Ừa,bản này nghe nhạc đỉnh thật,ram ổn định.Nhưng ko dám đem so với mấy bản khác,vì mỗi bản có cái hay riêng của nó.
Mong sao mấy bác pro cứ cook,càng ngày càng khủng như thế cho anh em thưởng thức :))

khoa1989

bac ga năng ơi. có cách nào không cần cook và flash lại mà vẫn thay được cái tap unlock bằng slide unlock ko? (cái slide unlock v5 đẹp quá mà hok biết cook. hic)

cài phần mềm ngoài đi bạn là ok thôi

nongtiengiang

Các bạn cho mình hỏi là 5233 không sử dụng nút chụp bằng cảm ứng được mình phải làm sao. Và trong phần nghe nhạc chọn chế độ EQ nào là hay nhất ? Mình cài theme khác vào giờ muốn quay trở lại theme gốc sao trong phần cài đặt không có theme gốc nữa vậy. Cảm ơn các bạn trước nha

thanh19589

không biết có ai bị như mình ko : thỉnh thoảng mở khóa nhưng bị treo ở hs tầm 10~15s ( vẫn còn biểu tượng chìa khóa góc phải của HS , vào menu được nhưng chạy app rất lâu ) , widget số liên lạc ưa thích ngoài HS cũng ko hiển thị các số mình đã chọn ... và giờ trong danh bạ cũng ko hiển thị mấy số đó luôn :-??

M4_Vu0ng_001

có bản nào cho 523x mà thay qt bằng ovi map không:????
chứ dùng ovi map quen rồi không có dùng bất tiện lắm

docnhandtq

có bản nào cho 523x mà thay qt bằng ovi map không:????
chứ dùng ovi map quen rồi không có dùng bất tiện lắm
cai them duoc ovimap vao ban nay ma. Lúc đầu minh cũng giống bạn về sau bác ga năng hướng dẫn cop mod ovimap 3.06 trong tổng hợp mod vào ổ C là được.

không biết có ai bị như mình ko : thỉnh thoảng mở khóa nhưng bị treo ở hs tầm 10~15s ( vẫn còn biểu tượng chìa khóa góc phải của HS , vào menu được nhưng chạy app rất lâu ) , widget số liên lạc ưa thích ngoài HS cũng ko hiển thị các số mình đã chọn ... và giờ trong danh bạ cũng ko hiển thị mấy số đó luôn :-??
chi bi cái dầu thôi. khóa và mở lại là hết. bác ganawng khuyen nên dùng phím tắt khóa và mở bằng tap to unlock. he he

Last edited by a moderator:

M4_Vu0ng_001

cai them duoc ovimap vao ban nay ma. Lúc đầu minh cũng giống bạn về sau bác ga năng hướng dẫn cop mod ovimap 3.06 trong tổng hợp mod vào ổ C là được.
đâu bạn,chỉ mình với được không,chứ lục lại 80 trang hơn thì toi,
tiện thể cho mình hỏi luôn mấy bản edit ở trên là edit lại sau khi cho mod pin của a Vũ vào phải không nhỉ?
mà bản cho 5230cos bị lỗi cam không mọi người???
nếu có thì có ai có mod fix thì cho mình xin luôn với???

Chỉnh sửa cuối: