• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 for 5530 & 523x công nghệ mới MiniCMD siêu vip!!!

luvpi

ai giúp em cái lần trước em cook FM bằng bản này rồi nhưng hôm qua lỡ tay up lên fm gốc mới của nokia 5233 nên hôm nay e muốn cook lại bản này.Vậy mà khi cook lại bằng cách y hệt lần trước nó lại không được, sau khi cook xong thì máy không khởi động được nên giờ phải làm thế nào ???
ai giúp e vs. chi tiết 1 tí đi ạ yh e là: i_luv_u_and_u_luv_me@yahoo.com

ganang1234

máy mình là 5530, nói tóm lại là mình cài cFw mới có cần bắt buộc phải cài đúng bản cfw có tên trùng với cái đuôi 0578170 ghi sau máy không
bạn đọc kỹ hướng dẫn #1 và làm theo video là được,k cần trùng cái đuôi 0578170 j đâu.

darkpiv

Đây là bản chán nhất mình từng dùng, mặc dù có công nghệ gì gì đi nữa
sao vậy bạn... có vấn đề t=gì thì chia sẽ để ae fix dùm. bản này cá nhân mình thấy tốt.....tải về mod thêm theo cá nhân nữa xài dc gần tuần rồi ..:D

luvpi

cái này có cần phải đổi tên version cho phù hợp với fm của máy mình không hả a?

nazvn

mình mới cài bản này. nhưng bị lỗi là cuộc gọi nhỡ với tin nhăn không hiện lên khi khóa phím hay là do cái mở khóa này nó không hiển thị các bác nhỉ

bạn có thể mod cho mình cái mở khóa 1 trạm( trượt sang 1 bên cho cái 5230 được không với cả xóa cái đèn pin đi vì 5230 ko có flash ko bật đc đèn :D) tiện thể share mình bộ font dùng trong CFW này luôn được không :D

Chỉnh sửa cuối:

docnhandtq

sao vậy bạn... có vấn đề t=gì thì chia sẽ để ae fix dùm. bản này cá nhân mình thấy tốt.....tải về mod thêm theo cá nhân nữa xài dc gần tuần rồi ..:D
Qua that ban nay ko tien dung lam, may cai quan trong nhu ovimap, killme, office thi lai bi go bo mat.( cai them vao kho va ram cham di nhieu), còn mấy cái tùy chọn manu thi hinh như không cần thiết lắm để 4x4 big Icon la tốt nhất rồi,....
Chi duoc cai nghe nhac dinh that. hay nhat trong cac CFW minh tung biet hok biet dung mod gi vay ta ?

darkpiv

Qua that ban nay ko tien dung lam, may cai quan trong nhu ovimap, killme, office thi lai bi go bo mat.( cai them vao kho va ram cham di nhieu), còn mấy cái tùy chọn manu thi hinh như không cần thiết lắm để 4x4 big Icon la tốt nhất rồi,....
Chi duoc cai nghe nhac dinh that. hay nhat trong cac CFW minh tung biet hok biet dung mod gi vay ta ?
hihi. công nhận ram không cam nhưng mình ko dùng nhiều chức năng lắm, chủ yếu là nghe nhạc, opera, đọc truyện..(prc,pdf) nên thấy ko có vấn đề gì cả.theo mình bạn ganang nên làm 1 bản minicmd ko thêm qt với app phụ...để ae thích gì thì mod thêm...:D

chỜ bản của anh bảo mà lâu quá....hix. trong các cooker kết anh bảo với anh vũ nhất

Last edited by a moderator:

Luu_Tan_Vu

chịu khó tìm hiều cái mod nhạc là ra ngay. tìm eq, với bộ codec, chưa đủ thì tìm tiếp