• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 for 5530 & 523x công nghệ mới MiniCMD siêu vip!!!

rastar

Banned
Không thể add thêm được effest vào~X(

Chiều đến giờ muốn cook lại cái CFW này mà khó làm quá, theme effest add vào thì không được, tức điên mất ~X(

nhaylau321

do quá trình down rồi đó, thử down lại coi sao, chứ bản này mình cái ok hết

do quá trình down rồi đó, thử down lại coi sao, chứ bản này mình cái ok hết
Làm sao để xem đc .flv trên real player? tui down trên youtube về xem cái nào cũng ko đc, còn down wed khác thì xem đc

Không thể add thêm được effest vào~X(

Chiều đến giờ muốn cook lại cái CFW này mà khó làm quá, theme effest add vào thì không được, tức điên mất ~X(

Trời cook làm gì cho khổ dùng e2z đổi trên thẻ E luôn

Last edited by a moderator:

rastar

Banned
Hướng dẫn giúp, nhaylau

Giờ mình không vào mục theme được nữa, flash lại or fomat đều không được

nhaylau321

Hướng dẫn giúp, nhaylau

Ở topic pm ứng dụng có topic e2z của NTV_79 làm theo như topic khoảng 1 phút là xong
Đang xài hiệu ưng sóng vỗ, ko biết ai có theme nào đẹp share với :)

xzxCupidxzx

bản fw 5233 lỗi khi vào phân chủ đề trong cài đặt. Vào toàn bị văng ra thôi nản =.=. Ah ms cả cho xin cái link game Gt Rc việt hoá với tìm mãi k thấ:p

ganang1234

bản fw 5233 lỗi khi vào phân chủ đề trong cài đặt. Vào toàn bị văng ra thôi nản =.=. Ah ms cả cho xin cái link game Gt Rc việt hoá với tìm mãi k thấ:p
cài đặt 1 theme vào là vào được@@

whitesmile

Làm sao để xem đc .flv trên real player? tui down trên youtube về xem cái nào cũng ko đc, còn down wed khác thì xem đc

tuỳ thôi b à, có video xem đc, có video k xem đc.(cái này mình cũng chưa biết lý do tại sao).bạn nên chuyển sang đuôi mp4 or 3gp là ok ngay mà :)

le_van_tuan94

bạn ơi mình thấy cái file rof2 của 5233 down từ navi về co dung lượng 19,4 mb mà làm sao mod nó lên 113 mb vậy bạn giúp mình vs?

vitconke

có mỗi #1 mà cũng k chịu đọc,bạn tìm sẽ có thông tin cách chuyển menu bạn cần.

Dạ thưa bạn. Hình như bạn không đọc #1 mới đúng
mình nói là menu 3x4 chứ.. Bài 1 toàn là 3x5 Mình trích cho bạn xem đây nè

Mod menu
3x5
3x6
4x4 (icon lớn)
4x4 (icon nhỏ)
4x5 (icon lớn)
4x5 (icon nhỏ)
Thế bạn bảo mình tìm ở đâu????

Bạn nào giúp minh đi.Mình tìm mấy cái Mod 3x4 ném vào nhưng vẫn là 4x4 thôi.. Không bít sao nữa

ganang1234

Dạ thưa bạn. Hình như bạn không đọc #1 mới đúng
mình nói là menu 3x4 chứ.. Bài 1 toàn là 3x5 Mình trích cho bạn xem đây nè

Mod menu
3x5
3x6
4x4 (icon lớn)
4x4 (icon nhỏ)
4x5 (icon lớn)
4x5 (icon nhỏ)
Thế bạn bảo mình tìm ở đâu????

Bạn nào giúp minh đi.Mình tìm mấy cái Mod 3x4 ném vào nhưng vẫn là 4x4 thôi.. Không bít sao nữa
ấn là sẽ có 3x4

Chỉnh sửa cuối: