• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 for 5530 & 523x công nghệ mới MiniCMD siêu vip!!!

monkey_nami

Mình bỏ tất cả vào flash ko đc @@ đành phải flash bản của bạn kanta

bị đoạn cuối Fail abort đúng ko bn?
nếu bị vậy thì gỡ pin ra và bật nguồn lên thôi.sau đó đợi khoảng 2-3 phút đến khi màn hình xuất hiện "đã khởi động xong..." :D

nhaylau321

bị đoạn cuối Fail abort đúng ko bn?
nếu bị vậy thì gỡ pin ra và bật nguồn lên thôi.sau đó đợi khoảng 2-3 phút đến khi màn hình xuất hiện "đã khởi động xong..." :D

Flash thành công rồi, CFW này cài hiệu ứng khác sao vậy? xài e2z dc ko?>
Làm sao để chỉnh lại menu 4x4 big vậy?

Chỉnh sửa cuối:

monkey_nami

^ :theo hiểu biết của mình ở bản này thì muốn có hiệu ứng khác và menu 4x4 BIG thì bn phải bung Rof2 ra edit thôi.bản này có hỗ trợ menu 4x4 small đó bn.nhấp vào cái ứng dụng menu trong thư mục Tool hoặc Application(mình ko nhớ lắm)

monkey_nami

^ :D.mình dùng bản của LTV thấy có 4x4 small thôi ah nên tư vấn đc có vậy.:D sr chủ thớt :">

0902123007

có mà bạn cứ ấn típ vào biểu tượng menu đi chắc nó bị chậm hơi đơ đơ ý mà
@ ai có theme belle đen nét như bản 5230 của LTV bản đầu tiên ý cho tôi với bản mới cài mấy theme kia hok đẹp lắm
thank!

vitconke

có bạn nào biết cách chuyển sang menu 3x4 và 2x6 big icon không?? mình thử mọi cách rùi nhưng vẫn là 4x4 ak... Mình nhing quen 34 rùi... giúp mình với

ganang1234

có bạn nào biết cách chuyển sang menu 3x4 và 2x6 big icon không?? mình thử mọi cách rùi nhưng vẫn là 4x4 ak... Mình nhing quen 34 rùi... giúp mình với

có mỗi #1 mà cũng k chịu đọc,bạn tìm sẽ có thông tin cách chuyển menu bạn cần.

nhockfc

Mình tìm hoài đâu thấy đâu *Menu* rồi ấn tuỳ chọn -> thoát

có nghĩa là cứ ấn 1 nhát vào biểu tượng menu đó thì tuơng ứng vs 1 lần đổi menu 3x4,4x4... và tuỳ chọn thoát menu hiện tại rồi vào lại mới thấy dạng menu đc đổi @@
Ngày tháng năm và cấu hình khi khóa bị căn phải là sao vậy host , fix ra làm sao?
mặc định tap to unlock nó như thế, bạn dùng swipe to unlock sẽ đc căn giữa.

nhaylau321

có nghĩa là cứ ấn 1 nhát vào biểu tượng menu đó thì tuơng ứng vs 1 lần đổi menu 3x4,4x4... và tuỳ chọn thoát menu hiện tại rồi vào lại mới thấy dạng menu đc đổi @@

mặc định tap to unlock nó như thế, bạn dùng swipe to unlock sẽ đc căn giữa.

Biểu tượng menu đó ở đâu ?

nhockfc

Biểu tượng menu đó ở đâu ?

thực ra đó là ứng dụng chuyển đổi dạng menu nhanh, mặc định ở bản 5530 của ganang1234 thì có, còn các bản port sang cho 5230, 5233, 5800 có thể đã bị xoá đi.

nhaylau321

thực ra đó là ứng dụng chuyển đổi dạng menu nhanh, mặc định ở bản 5530 của ganang1234 thì có, còn các bản port sang cho 5230, 5233, 5800 có thể đã bị xoá đi.

Thấy rồi, nãy giờ ko thấy cái thư mục ứng dụng nên chưa thấy pm Menu đó

Chỉnh sửa cuối:

vantien22995

À bàn phím qwerty toàn màn hình phím tùy chọn đôi khi hiện , ẩn hơi khó xài , có mod bàn phím như bình thường không các bác