• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 for 5530 & 523x công nghệ mới MiniCMD siêu vip!!!

vantien22995

Cho xin đường dẫn python trong rofs2 với host tìm xóa hoài mà khi cài vẫn báo " không thể cài ứng dụng đã có sẵn " !

LoiPT

Cho xin đường dẫn python trong rofs2 với host tìm xóa hoài mà khi cài vẫn báo " không thể cài ứng dụng đã có sẵn " !
python chắc pythonruntime ak, bài trang cuối hiện nay của bunrieucua hay topic mod python mình láy thử xem

haichin

Không mình muốn cài bộ python mới có biểu tượng python ý
Ko cần xóa trong rofs2 đâu bạn, chỉ cần cài thêm cái Python Script Shell là sẽ hiện biểu tượng Python thôi, mình đã làm thế rồi

angelboy12

mình bị lổi không dống như trong hình của bác và khi vào menu chọn giao diện thì không được nó tự out ra và hiện giao diện rất xấu và trắng bạch hixhix

có ai hướng dẩn em cách làm cho 5230 không..... e làm hoài mà nó vẩn bi trắng màn hình báo lổi

Last edited by a moderator:

0902123007

có sao đâu bạn bạn hok đọc lại những cmt của mọi người sao bạn phải cài theme nữa vào là ổn thôi

pnphuongonline

Lỗi:
- Mới gắm cái cáp usb vào là bị restart lại máy.
- Vào setting chọn theme ko được, toàn bị out.
Xem bộ firmware này ko ổn định (5233)

demngoclan

Lỗi:
- Mới gắm cái cáp usb vào là bị restart lại máy.
- Vào setting chọn theme ko được, toàn bị out.
Xem bộ firmware này ko ổn định (5233)

bãn này xem ra không chịu đọc rùi.bạn vào chọn theme không được vì có thêm đâu mà bạn vào. bạn phải cài ít nhất là 1 theme sao đó bạn mới vào được
còn dụ gắn cáp vào restart lại máy, sao mình không bị ta. mình cũng đang sử dụng 5233 ne.:D

vantien22995

Ko cần xóa trong rofs2 đâu bạn, chỉ cần cài thêm cái Python Script Shell là sẽ hiện biểu tượng Python thôi, mình đã làm thế rồi

mình cài rùi mà nó báo thiếu python runtime , cài runtime thì lỗi cập nhật !!

vantien22995

mình cài rùi mà nó báo thiếu python runtime , cài runtime thì lỗi cập nhật !!

mình cài bản khác được rùi !

Cuộc gọi nhỡ hay tin nhắn không thông báo khi bị khoá nhỉ ?

trungtrung57

Anh em flash bằng JAF thì nó lại hiện như thế này:
PRESS POWER ON NOW!
Searching for phone...Found
Flash files are corupted or missing...

voanhkuoc

ganang1234 cho mình hỏi xíu bạn cho mình cái QT 4.7.3 full pack của bản để mình all thêm vào cfw mình đang dùng được không...;;)
mình tìm hoài không ra khi cài bản của bạn vào mình đọc thì thấy có tích hợp thêm QT vào cfw.

ganang1234

ganang1234 cho mình hỏi xíu bạn cho mình cái QT 4.7.3 full pack của bản để mình all thêm vào cfw mình đang dùng được không...;;)
mình tìm hoài không ra khi cài bản của bạn vào mình đọc thì thấy có tích hợp thêm QT vào cfw.
^^ mod cháy theo cái ổ cứng rùi bạn ahX_X

pnphuongonline

Sau khi JAF xong 30 phút máy có hiện tượng đứng, chạy rất chậm, mặc dù ram vẫn trống >50MB

nhaylau321

Ganang ơi cho hỏi sao tự nhiên bữa ngay cái profile ở HS ko hiện ngày tháng năm vậy? với thông tin mạng cũng mất luôn

0902123007

Sau khi JAF xong 30 phút máy có hiện tượng đứng, chạy rất chậm, mặc dù ram vẫn trống >50MB
bạn chờ ti khi nào máy hiện: '' Nhấn.OK.để.bắt.đầu.sử.dụng! Đã.khởi.động.xong" thì bạn mới dùng đc nha :ar! chúc vui !