• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 for 5530 & 523x công nghệ mới MiniCMD siêu vip!!!

pchoan

mình vừa jaf bản 5230.mình thấy đã fix được bàn phím qwenty và 1 số lỗi khác nhưng bản này có phải là non to unlock à mình khoá phím xong mở thì phải dùng phím gạt ở hông.

lovesuzerain

Pooling phone...
MCUSW: (null)
APESW: (null)
VariantSW: (null)
Prodcode:
Setting test mode...
Failed! Aborting!
Done!
sao e flash toàn bị như trên vậy.lỗi gì vậy mọi người giúp e :-ss

0902123007

mình vừa jaf bản 5230.mình thấy đã fix được bàn phím qwenty và 1 số lỗi khác nhưng bản này có phải là non to unlock à mình khoá phím xong mở thì phải dùng phím gạt ở hông.
bạn ơi bạn có phải bỏ cái mod rut ngắn thời gian soạn thảo vào hok vậy:-?

biendt

Pooling phone...
MCUSW: (null)
APESW: (null)
VariantSW: (null)
Prodcode:
Setting test mode...
Failed! Aborting!
Done!
sao e flash toàn bị như trên vậy.lỗi gì vậy mọi người giúp e :-ss
không sao đâu vabj à.mình cũng bị như vậy mà.tháo pin ra rồi lắp lại bật nguồn là sử dụng đc mà.:D

ngocthuan92

Non to unlock à ? Vậy phải thêm mod unlock ròi :D
Mà mình quăng mod belle vào có đươc ko ta
Mod pin của a Vũ chắc ngon lắm đây

pchoan

sao máy mình khi có cuộc gọi đến hay ngắt cuộc gọi cứ bị rung.ai có mod làm nó không rung khi nhận cuộc gọi hay ngắt không

ganang1234

a ganag oi.e flash xong ở trong ổ E của e ko có file sys với system thì có sao k anh???
ko sao đâu bạn^^
sao máy mình khi có cuộc gọi đến hay ngắt cuộc gọi cứ bị rung.ai có mod làm nó không rung khi nhận cuộc gọi hay ngắt không
cái đó nhiều ng thik bạn lại muốn xoá đi:)) bạn qua thử topic tổng hợp mod tìm thử hình như mình thấy kantan up rùi thì phải

ken1989

mình flash xong, giờ cắm cable usb vô máy thì ko thấy kết nối j cả, lỗi j vậy nhỉ, và đợi cũng lâu quá chừng mà ko thấy nó hiện thông báo "bắt đầu sử dụng" j nữa