• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 for 5530 & 523x công nghệ mới MiniCMD siêu vip!!!

coc3k

Member
Processing C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-625\RM625_51.1.002_000_001_U001.uda.fpsx...
Rebooting...
Finishing CMT session...
Restarting CMT...
Pooling phone...
MCUSW: (null)
APESW: (null)
VariantSW: (null)
Prodcode:
Setting test mode...
Failed! Aborting!
Done!
giải quyết e vụ này với.lỗi này là lỗi gì vậy :((
tháo pin ra bật nguồn lên là đc

haichin

ai có mod rung khi đầu kia bắt máy và khi kết thúc cuộc gọi cho mình xin với. Mình có tải ở topic nào đó rồi nhưng ném vào rofs thì lại là rung khi bắt đầu nhấm phím gọi chứ ko rung khi số mình gọi bắt máy.

pchoan

sang ngày mới rồi không biết lúc nào thì up bản fix cua vũ nhỉ?

nicky205

ai có mod rung khi đầu kia bắt máy và khi kết thúc cuộc gọi cho mình xin với. Mình có tải ở topic nào đó rồi nhưng ném vào rofs thì lại là rung khi bắt đầu nhấm phím gọi chứ ko rung khi số mình gọi bắt máy.

mod đó chập chờn lắm bạn ơi, lúc được lúc không. Có lúc mình xài ok rồi, 4mat lại thì nó ko rung nữa luôn. hiện giờ mình xài mykeylock, nó có tích hợp rung khi bên kia bắt máy, cũng khá ổn định. Nếu giờ bạn muốn thay cái khóa máy mặc định thì nên xài cái đó thì có tích hợp luôn, ko cần mod

lovesuzerain

bac nào danh cho e 5' flash ho e voiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

khong ai giúp em hả :((

Last edited by a moderator:

gnt

flash xong cài phần mềm bị chi phối bởi chứng chỉ. chưa hack à