• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 for 5530 & 523x công nghệ mới MiniCMD siêu vip!!!

ganang1234

nghe nhạc k có lỗi j nha các bạn,mình dùng bản này cũng lâu rùi mà chưa thấy 1 lỗi j cả!

lovesuzerain

vâg.chắc e flash chưa đúng nên lỗi chút thui.mà a ơi.e cài nhìu ứng dụng mà sao k thấy biểu tg của uu.d đó đâu nhỉ?

Luu_Tan_Vu

cuối cùng em đã đúng khi khuyên bạn em mua wp7 he he
đó chỉ là ý kiến ca nhân thôi. còn lựa chọn thế nào tuỳ mọi người. wp7 thì quá sơ khai 1 năm nữa mua thì tốt hơn. xếp theo thứ tự là ios>android>blackberry>wp7>symbian. cái này cá nhân thôi

IAN_007

sao minh jaf xong giao diện có thay đổi nhưng không vào menu được.tình trạng ổ C vẫn như cũ trước khi jaf.minh dùng 5230

chitieu

sao minh jaf xong giao diện có thay đổi nhưng không vào menu được.tình trạng ổ C vẫn như cũ trước khi jaf.minh dùng 5230

có lẽ bạn chưa xóa hết tàn dư của FW cũ trước khi flash

ngocthuan92

Pin dùng được bao nhiêu ngày vậy bác, đang chán vụ pin dùng được có hơn 1 ngày đây :-?
(Pin zin, mới 100%)

Pin của bạn lởm rồi :D
JAF nói là tự xóa nhưng có khi nó k xóa...để chắc chắn bạn xóa trước rồi flash

hoaiphiung

Cả máy và PIN của mình đã qua 1 năm sử dụng..Flash bản nầy mình xài vẫn đc 3 ngày hơn ấy nhá

bangbang0809

bản này rất nhanh nhưng mình vẫn còn thấy lỗi ở popup clock k hiện tin nhắn đến và cuộc gọi nhỡ :(

Radium

Moderator
Muốn cook cái rofs2 thì làm sao nhỉ? Mình vào nokia fw editor nó báo rofs đc bảo vệ. :j

lovesuzerain

ai dùng teamviewer flash giúp mình với .HELPpppppppppppppp
ai giúp đc mình thì pm hộ mình vào YH lovesuzerain nhé tks nhìuuuuuuuuuuu

lovesuzerain

Processing C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-625\RM625_51.1.002_000_001_U001.uda.fpsx...
Rebooting...
Finishing CMT session...
Restarting CMT...
Pooling phone...
MCUSW: (null)
APESW: (null)
VariantSW: (null)
Prodcode:
Setting test mode...
Failed! Aborting!
Done!
giải quyết e vụ này với.lỗi này là lỗi gì vậy :((