• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

tuyetngan25

R-Final for 5800 RM-356 PRO version™ có tap unclock lun khi bấm miniCMD hem ,bản kia mình flash ,chuyển qua tap unclock rùi tắt máy mở lại cũng trở lại swip unclock , phải bấm miniCMD mới thành tapunclock

congtutrensan_9x

R-Final for 5800 RM-356 PRO version™ có tap unclock lun khi bấm miniCMD hem ,bản kia mình flash ,chuyển qua tap unclock rùi tắt máy mở lại cũng trở lại swip unclock , phải bấm miniCMD mới thành tapunclock

bản này sửa hết lỗi rồi mà :D

congtutrensan_9x

mềnh thay có 180k,cfw của bạn tốt quá,lâu nay theo dỏi nhưng ko cm,hi ,thank vì tâm huyết với v5 của bạn;;)

vỏ gốc hay thế nào ma rẻ thế tớ hỏi mấy chỗ. Chỗ sửa chuẩn nhất nó đòi 380k có cả phím cứng. Đi hỏi mấy quán rồi mới thay đấy. Thay cả xương máy luôn. Về sinh tưng tí một sạch như máy mới luôn. Loa hết rè luôn =))

chjckenboy_18

nghĩa ơi bạn có cái mod nào sắp xếp lài menu cho hợp lí k, và cho mình xin cái app menu switch 4x5, 4x4, 3x4 đc k? :D

pjxynh

hiện ver này của chủ top đnag bị 1 số lỗi nên tốt nhất la bạn đợi chủ top fix rùi hãy flash! :-?
Bản này đẹp quá nên ai cũng muốn COOK nhưng tiếc bị lỗi nhiều quá con 5230 đã test lỗi camera, máy nghe nhạc.... uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

ksmanhdung

Vẫn chưa có bản của N97-RM505 à bạn? Bạn làm 1 bản menu 3x4 và 2x6 mà icon Full N8 ko thế? Hay cho mình bộ code và mod để mình tự chế vậy!