• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

congtutrensan_9x

bác xem lại hộ e xem có phải bác up nhầm bản cũ ko.chứ e hôm qua flash thấy ko khác j bản trc cả.vẫn lỗi bàn phím bác ạ.

mình sửa rồi mà mình còn up cả mod sửa nhưng do mình đã fix nên mình đã xoá đi không bạn chờ trưa mai có bản R-Final PRO version™ cho 5800.
MOD ép xung mới. Ram free 58mb~, sửa lại musicplayer, edit lại một số thứ :D:D

ngocsonyb

nghia oi co ban mod trong music co them muc nghe nhac dinh cao ttpod voi ca muc anh co them cai photo do cho to xin 2 cai mod do

hoangse7en

mình sửa rồi mà mình còn up cả mod sửa nhưng do mình đã fix nên mình đã xoá đi không bạn chờ trưa mai có bản R-Final PRO version™ cho 5800.
MOD ép xung mới. Ram free 58mb~, sửa lại musicplayer, edit lại một số thứ :D:D

e cũng ko biết sao flash mấy lần rồi mà lần nào cũng bị như thế.hjc.với lại lần nào khởi động lại máy cũng hiện dòng thông báo cài đặt rồi yêu cầu khởi động lại máy.thế trưa mai bác ra có free cho a e hay phải trả phí thế ạ.để e còn chuẩn bị money.:D:D:D;;);;)

congtutrensan_9x

e cũng ko biết sao flash mấy lần rồi mà lần nào cũng bị như thế.hjc.với lại lần nào khởi động lại máy cũng hiện dòng thông báo cài đặt rồi yêu cầu khởi động lại máy.thế trưa mai bác ra có free cho a e hay phải trả phí thế ạ.để e còn chuẩn bị money.:D:D:D;;);;)

tiền nong gì chứ

chjckenboy_18

CỐ LÊN NHÉ CHỦ THỚT! NÓNG LÒNG MÚN FLASH BẢN NÁY QUÁ! MÌNH TẢI VỀ FIX LỖI CỨ TOÀN BI LỖI CAMERA, SỬA ĐC LỖI ĐÓ THÌ NHẠC LẠI K QUÉT ĐC! BỰC GÊ! ~X(

hoangse7en

e flash bản mới của bác rồi.đang test.cảm nhận đầu tiên là rất tốt.ko lỗi lầm j cả.e sẽ test thêm và có lỗi sẽ báo với bác ngay.cảm ơn bác đã chia sẻ cho a e nhé

congtutrensan_9x

e flash bản mới của bác rồi.đang test.cảm nhận đầu tiên là rất tốt.ko lỗi lầm j cả.e sẽ test thêm và có lỗi sẽ báo với bác ngay.cảm ơn bác đã chia sẻ cho a e nhé

thay đổi swipe với tap chỉ cần nhấp vào minicmd là ok . minicmd2 không dùng đến mọi người để ẩn đi :D