• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

congtutrensan_9x

sax! cái icon giống của cfw minicmd siêu vip của ban ganang!
hậu quả của mình sau khi nghịch con n97 mini :D :

bạn xem lại đi nhé có nhiều điểm khác nhau mà . Mình dùng bộ icon Wp7 Icon giống nhau là chuyện bình thường. Bạn thấy bản nào đẹp hơn :D.
Mình nghich thế thôi. Chứ giờ đang loay hoay OFW. Ép xung chạy nhanh hơn mà lại pin trâu nữa.
Mod belle vào đẹp hơn CFW. Chạy toàn bằng mod RMP+

chjckenboy_18

bạn xem lại đi nhé có nhiều điểm khác nhau mà . Mình dùng bộ icon Wp7 Icon giống nhau là chuyện bình thường. Bạn thấy bản nào đẹp hơn :D.
Mình nghich thế thôi. Chứ giờ đang loay hoay OFW. Ép xung chạy nhanh hơn mà lại pin trâu nữa.
Mod belle vào đẹp hơn CFW. Chạy toàn bằng mod RMP+

nghĩa ơi! sao mình port mà toàn bị lỗi thui! mình làm đúng hướng dẫn port fw là bung rofs2 của cái này, rùi lại bung rofs của fw cần port sang, mình xóa toàn bộ file của fw cần port đó nhưng lúc bỏ các file thành phần của cái rofs kia vào thì k đc! vậy nếu port sang rùi có phải chỉnh sửa gì nữa k??? :-?

congtutrensan_9x

nghĩa ơi! sao mình port mà toàn bị lỗi thui! mình làm đúng hướng dẫn port fw là bung rofs2 của cái này, rùi lại bung rofs của fw cần port sang, mình xóa toàn bộ file của fw cần port đó nhưng lúc bỏ các file thành phần của cái rofs kia vào thì k đc! vậy nếu port sang rùi có phải chỉnh sửa gì nữa k??? :-?

thường thì hay bị lỗi camera, bàn phím landscape, một số lỗi nhỏ nữa

ngocchuc1

tớ port từ bản 5800 tớ đang dùng sang mà lỗi sao được. bạn xem lại core đi nhé.
Hậu quả ngồi ngịch linh tinh
Xem ảnh :

tôi dùng code bạn up ở bản
R-Final for 5530 RM-504
và code • Link FOR 5530 RM-504 ^^!~ * by me
hình ảnh code trong Rm-504

bạn xem giúp tôi đã làm sai bước nào được không. nhìn cái bản ban up lên kết quá :X :X

rylthanhhai

cho mình xin cái theme, font và menubar giống như trên hình đi bạn :D
p/s: có gì check inbox nhé :)

chjckenboy_18

nghĩa ơi! làm sao để mod cái thành hình icon logo cái option và menu ở hs theo ý mình đc nhỉ? chỉ mình với! :-?

angellove90

ai test r-final c6 rm612 chưa vậy. Test rồi cho mình xin ý kiến xem dùng như thế nào,lỗi gì không

kemvuondau

Help...

Mình ko biết mình có làm sai không mà bàn phím Qwerty ngang của mình thành ra như vậy,mình dùng bản 5233 RM-625:

Với phần mềm Từ Điển măc định của máy cùng mất,mình nhớ mấy bản trước có phím Qwerty nhỏ nửa,và mình muốn xóa một số ứng dụng dc ép vào như:perfmon,auto hand...thì làm sau mong các bạn giúp đỡ :|

rylthanhhai

sao mình flash bản Pro version 5800 ko ra dc cái font như trên hình nhỉ? ai cho mình xin cái font đi ..:)

congtutrensan_9x

Mình ko biết mình có làm sai không mà bàn phím Qwerty ngang của mình thành ra như vậy,mình dùng bản 5233 RM-625:

Với phần mềm Từ Điển măc định của máy cùng mất,mình nhớ mấy bản trước có phím Qwerty nhỏ nửa,và mình muốn xóa một số ứng dụng dc ép vào như:perfmon,auto hand...thì làm sau mong các bạn giúp đỡ :|
do theme bạn cài bị thiếu nhá
cậu còn giữ cái icon wp7 k? share mình với :))

ăn nói như bạn còn lâu tớ mơi share cho. *đã ngu thì đừng tỏ vẻ nguy hiểm*
Shjt, lại mất từ diển ak`, chán thế
có mỗi cái từ điểm dùng g-transe của google đi

sao mình flash bản Pro version 5800 ko ra dc cái font như trên hình nhỉ? ai cho mình xin cái font đi ..:)
thích như bản tớ nghịch ấy à. thứ 2 đi học tớ up lên cho :D:D
Mà tớ đố các bạn CFW tớ up nó thuộc loại nào. MOd tạp nham PC suite nhận là 5800. Nhưng khi kết nối internet lại là N97mini. Dùng trình duyệt nokia vào store.ovi.com lại nhận là C6-00

Chỉnh sửa cuối: