• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

chjckenboy_18

nghĩa ơi bản r-final cho n97 mini của cậu làm chỉ có file .c00 thui, có phải là dùng chung rofs2 của bản ver 6 k vậy??? :-?

rylthanhhai

bạn ơi bản này mấy cái note, active note, dictionary bạn để ẩn hay sao vậy? mình vào NokiaFWcleaner định restore nhưng vẫn thấy nó có trong CFW. nhưng vào máy thì ko có

congtutrensan_9x

bạn ơi bản này mấy cái note, active note, dictionary bạn để ẩn hay sao vậy? mình vào NokiaFWcleaner định restore nhưng vẫn thấy nó có trong CFW. nhưng vào máy thì ko có
tớ xóa đi vì thấy nó hẹp, cài phần mềm thay thế vào dùng hay hơn

hoangse7en

bác thớt cho e hỏi.hôm qua e vừa flash bản 5800 update 10/8 của bác.vẫn bị lỗi bàn phím hả bác

chjckenboy_18

bao loi file ban ah...
cu the luon: JAF bao loi : flash files are corupted or missing...

bạn xem lại chỗ ppm, mcu và vpn varitant xem có cái nào k sáng k, nếu ppm k sáng thì bạn mở đường dẫn ra rùi kéo thả file ppm vào ô ppm là đc