• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

Sanvu88

Member
ko được bạn ạ.vậy mới chán.mình flash mấy lần rồi mà lúc khởi động máy lại là nó ra CFW của hoangphong chứ ko phải CFW bản mình muốn flash
Kết nối điện thoại với pc xóa hết các folder syste, dâta, private, resource đi rồi j.a.f lại xem. Nếu không được thì j.a.f FW gốc rồi sau đó j.a.f CFW bạn muốn

anhtin10

ôi cái CFW của hoangphong bá đạo quá rồi.flash FW gốc cũng ko được nốt.kinh thật

anhtin10

4 ngón cũng chịu thua luôn :|.lần đầu tiên mình gặp trường hợp này.pm khổ chủ thì ko nhận đc hồi âm :|

Sanvu88

Member
4 ngón cũng chịu thua luôn :|.lần đầu tiên mình gặp trường hợp này.pm khổ chủ thì ko nhận đc hồi âm :|

Hoangphong bỏ sym sang android rồi. Bạn đã xóa hết các thư mục system, data, rescoure, private trước khi j.a.f chưa???

kim_bo_kyung

mình jaf 2 file vẫn bình thường các bạn nhé..mình khuyên mấy bạn qua diễn dàn xem lại cách flash 2 file nhé...xem video trên youtube cho chắc...:))

anhtin10

tuyên bố bó tay.đã thử mọi cách nhưng bất lực.đến FW gốc cũng ko flash được.nó dính luôn cái CFW của hoangphong.chán gì đâu ko :(.ai có cách nào giải quyết ko.chán lắm luôn rồi.hix

anhtin10

vậy mới vô lý.mình jaf muốn nát cả máy luôn mà ko được.chẳng biết có sai sót gì hay ko :(

hoai_giang93

Em cũng đang dùng bản fw của anh hoangphong, tính sáng nay flash thử bản 4 của X6 ma nghe bác kia nói sao mà thay gê quá, không biết co flash đươc không đây

nhockfc

tuyên bố bó tay.đã thử mọi cách nhưng bất lực.đến FW gốc cũng ko flash được.nó dính luôn cái CFW của hoangphong.chán gì đâu ko :(.ai có cách nào giải quyết ko.chán lắm luôn rồi.hix

Bạn thử lại jaf vs 2 file (core & rofs2) là đc.
Chú ý đúng file, làm đúng cách, trc khi jaf vào !:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-xxx\ xóa hết mọi thứ đi cho lành. Chúc thành công :))

Sanvu88

Member
2 file cũng bó tay rồi bạn ơi.mà bạn bảo xóa hết là xóa hết cái nào

Vòa c/program files/nokia/phoenix/products/rm-xxx xóa hết tất cá những gì có trong đó đi rồi copy firmware mới vào và j.a.f