• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

Wanted_boy187

Phiên bản 5 sẽ update.
÷ bộ nhạc chuông mới.
÷ hiệu ứng sao bay mới mượt mà phong cách ( ngồi trông quán không biết làm gì cầm em đt ghẻ edít :))~ ).
÷ MiniCMD lựa chọn mod belle full or belle litte.
÷ Chỉnh sửa lại music suite thêm dzmusic key thay cho imelo, thêm sẵn ttpod, dzmusic key.
÷ Update thêm một số mod fix.

Cho mod cho em lập topic mới full hơn 2000 ký tự rồi.

V5 bạn nhớ fix lại camera cho X6 nha , mấy ngày nay chỉ đợi cái đó là JAF lại máy thôi ^^

anhtin10

vẫn ko flash được.nó vẫn ra cái CFW của hoangphong.nản luôn.ghiền cái kiểu Belle của anh mà ko flash đc :(

dragonkiller

vẫn ko flash được.nó vẫn ra cái CFW của hoangphong.nản luôn.ghiền cái kiểu Belle của anh mà ko flash đc :(

tháo thẻ ra format, phờ lát xong gắn zo, hard reset ......., post log jar xem, chắc nhầm chỗ nào đó ^^~

style144

bản cfw hình như còn cá nhân qá, mới jaf thử 2 bản, các bản cfw này khác zs các bản trong diễn đàn nên khó dùng

anhtin10

tháo thẻ ra format, phờ lát xong gắn zo, hard reset ......., post log jar xem, chắc nhầm chỗ nào đó ^^~

X6 thì thẻ ở đâu hả bạn.mình cũng ko hiểu vì sao khi cài CFW của hoangphong xong thì hard reset cũng ko được luôn.chán ác.hỏi thẳng anh ấy thì ko trả lời

dragonkiller

X6 thì thẻ ở đâu hả bạn.mình cũng ko hiểu vì sao khi cài CFW của hoangphong xong thì hard reset cũng ko được luôn.chán ác.hỏi thẳng anh ấy thì ko trả lời
x6 ak, ko có thẻ thì đâu xoá folder chi nhỉ, ^^!, sao hard reset hem dc, cắm zo jaf nó hardreset cho

anhtin10

ko được bạn ạ.vậy mới chán.mình flash mấy lần rồi mà lúc khởi động máy lại là nó ra CFW của hoangphong chứ ko phải CFW bản mình muốn flash