• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

kenluz

bạn ơi bạn fix lại dùm mình bản 5230 đi mình rất thích bản của bạn ^^ rất tuyệt nhưng 5230 hông xài được mong bạn sớm khắc phục nhé Thân !!!!

0978020586

bao giờ có bản 5 vậy congtu hi vọng là 5230 ko bị như bản 5 chảng ca dùng được

dragonkiller

thử effect của palikon đi, nhìn cũng dc, mượt mà :)), có gì cho em beta trước nha mong sao có sớm =)), mà ver 4 có bộ nhạc chuông như #1 đâu ta @@~

kemvuondau

Mình đang dùng bản "Phiên bản 4 final Belle full For 5233/5232/5228 RM-625" mình muốn hiện Thanh sóng và pin mặc định của máy,và xóa một số ứng dụng mặc định của máy như:"tự ngắt cuộc gọi",BTRReceiver,...thì làm sao mong các bạn giúp đỡ,mình chỉ mới làm quen với FLASH thôi:D

vuanhtb86

xin chủ top mod tắt rung khi khóa phím mod tắt rung gọi và kết thúc cuộc gọi đợi mãi mà ko thấy gì

chjckenboy_18

Bạn chủ Top ơi ra cho 1 bản n97 mini đi bạn, sao vẫn chưa có cho n97 mini vậy bạn, huhu các dòng khác cập nhật nhìu rùi mà bạn:((

longtrai

tớ bận quá. Với lại đang ở quê mạng cùi máy cùi. Unpack vs repack fw lâu lắm xong lại lắm virut. Nó cắn hít exe trong bin. W32 ai dại mà dây vào.

ủng hộ chủ thớt và cám ơn rất nhiều vì đã cho ra các bản cook chất lượng, thân !!

congtutrensan_9x

ver 5 nhớ làm cái splash nha anh nghĩa, nhìn tên e r làm =)), cái hum bữa e vs a bàn đấy =))

em thử hiệu ứng chưa. Splash em làm đi. Nghỉ hè thì phải về quê chơi chứ. Hết tuần này là lên hn. 1/7 offline club pdaviet hải dương mình không biết mà đi tiếc quá. May mà sáng nay nói chuyện với anh ad club pdaviet hải dương bảo mưa hoãn. Hôhô lần sau phải đi mới được

dragonkiller

thấy sao anh, hơi to nên nó xấu z, nhỏ lại đúng kích cỡ nó nét hơn ^^!~

anhtin10

mình đang dùng bản của hoangphong giờ làm sao để flash qua của bạn đây :|.mình đã xóa file sys system data private resource nhưng flash xong thì nó vẫn giữ bản của bạn ấy.giúp mình với

anhtin10

bấm 4 nút cũng ko đc luôn :|.mình đang bất lực với bản đó.ko cách nào xóa đc