• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

—»(¯`•.CFw N97mini,C6 kill.Neo Repack™ For all S60v5 by Huy Nghiã.•·´¯)«— Version 09₯

chicken3005

Nghĩa cho mình xin mod sạc pin đèn xanh sáng, đầy pin đèn đỏ nhấp nháy đi nghĩa

maskshot

Member
a fix lỗi phím cứng camera nhé.. và cho thêm mod chỉ quét ảnh 1 thư mục nhé.. máy 523x a nhé

Asutaka

qua topic hướng dẫn phần tổng hợp mod cho CFW có mấy 3 - 4 cái light mod đó. Cái nào hay thì dùng :D

mấy cái vụ mod lim dim màn hình hay đi kèm với lỗi đèn phím, mấy CFW ngày trước cũng bị như thế, và cách giải quyết của mình là cho nó tắt hết 3 đèn phím đó, vừa tiết kiệm pin, vừa khỏi lăn tăn../..:|

congtutrensan_9x

chỉ tôi xóa cái thư mục photoshop và 2 cái nghe nhạc đỉnh cao đi

xoá thư mục photoshop đi xong chép menudata mới tại c:\private\200113dd\content\matrixmenu chép đề vào rofs2

xoá 2 cái kia thì edit musicsuite tại private\101f4cd2\suite\import\muricsuite \ music matrix