• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant FINAL - C6v40 for 5230/5233/5530/5800 (08/08/2011)

tuanvu202

ko co mucMUC LUU TRU OVI ha ban

Tự dow về đi bạn. Mà sao ko vàm trang nokia mà dơ ứng dụng, cài ovi vào lại mất 2M ổ C...duythanh ơi có cái mod nào mà khi cắm tai nghe vào nó hiện ra cái chọn chế độ tai nghe ko. Mình hay nghe băng loa nên cần cái đó. Nó như là của FW gốc ý

NguyenDuyThanh

DT không ra bản mới nữa a.dạo này yên ắn hẳn đi nhơ.
chắc đợi bản mới r cook!
Nghỉ cook dài dài (mất máy rồi) :(

Tự dow về đi bạn. Mà sao ko vàm trang nokia mà dơ ứng dụng, cài ovi vào lại mất 2M ổ C...duythanh ơi có cái mod nào mà khi cắm tai nghe vào nó hiện ra cái chọn chế độ tai nghe ko. Mình hay nghe băng loa nên cần cái đó. Nó như là của FW gốc ý
Hình như cấm loa vào nó tự chạy cùng loa như tai nghe mà.

tuanvu202

Nghỉ cook dài dài (mất máy rồi) :(

Hình như cấm loa vào nó tự chạy cùng loa như tai nghe mà.
Ak thường nghe bằng loa thì chọn chế độ đường tiếng ra nó hay hơn, bản này nó tự động chọn chế độ tai nghe, nên mình cần cái mod đó. Nếu dc thì giúp mình nhé

lequang_dung

Uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp cho top pic leo lên numberone nào.
Mình dùng bản của DT thấy rất ok,mấy lỗi kia đa phần các bạn chưa đọc kỹ về CFW nên hỏi.Các bạn nên tìm hiểu kỹ trước khi hỏi nhé.hj`

nicky205

ai có full icon N8 cho mình với, lên blog của binh24 mà ko biết down bản nào :D
bản nào chép đè vào rof luôn ấy :p

rastar

Banned
Anh DuyThanh làm ơn cho em xin mod fix thời gian chyển thành số khi mình đè phím chữ không
VD bình thường mình đè phím chữ đến 2s mới thành số, mod xong chỉ mất khoảng 1s

Ah và xin cái mini qwerty nữa nhé

Chỉnh sửa cuối:

dxluong

Mình flash xong nó bị lỗi "Unable to perform bluetooth operation". Làm sao fix đây DT?

cqk19s

DuyThanh ơi anh có biết lướt web bằng Opera-mini bị văng là lỗi gì không
em flash bản này và duyệt web bị văng liên tục
:(:(:(