• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant FINAL - C6v40 for 5230/5233/5530/5800 (08/08/2011)

dstruong

Em tét phần mềm khóa phím N-DESK và sideunlock đều bị lỗi anh nhé !
1. Khi có người gọi đến mình nghe rồi khóa màn hình
2 . Khi có cuộc gọi nháy

Cả 2 trường hợp trên khi muốn mở khóa để vap` menu chính em bấm vào nút ở giữa ( Giữa nút gọi và hủy gọi ) để hiện màn hình mở khóa , hiện được nhưng không kéo SILDE để mở khóa được . Phải gạt 1 lần nút bên cạnh sường lúc đó mới kéo SILDE để mở khóa vào màn hình menu .

Anh FIXX giùm em nhé !

thainguu

hôm trước nhậu bỏ quên máy ngoài sân bóng, sáng ra mất máy cứ tưởng là sẽ ko bao giờ lấy lại được, nhưng nhờ có mật khẩu, Kaspersky nên ôi, máy đã được hoàn trả, hihi

Mấy hôm nay bận đi làm nữa nên ko có thời gian thử những CFW mới của Duy Thanh, từ bản 3 cho đến bản final này, giờ flash thử xem :D :))

thainguu

2 . Khi có cuộc gọi nháy

Cả 2 trường hợp trên khi muốn mở khóa để vap` menu chính em bấm vào nút ở giữa ( Giữa nút gọi và hủy gọi ) để hiện màn hình mở khóa , hiện được nhưng không kéo SILDE để mở khóa được . Phải gạt 1 lần nút bên cạnh sường lúc đó mới kéo SILDE để mở khóa vào màn hình menu .

Anh FIXX giùm em nhé !

em nên nói rõ em dùng máy nào, phiên bản nào, có chạy cái gì ẩn nữa ko để em Duy Thanh biết chứ, nói trống không thì...

OnlineNo1

2 . Khi có cuộc gọi nháy

Anh FIXX giùm em nhé !

Flash thử bản non-unlock nhé bạn :)

haianhdt

Anh em ơi.Cho mình hỏi chút nhé.Mình đang dùng bản FW ngày 1/8.Mai chắc flash bản này.Máy mình chẳng hiểu sao báo pin vẫn đầy mà có ng gọi đến hay gọi đi được khoang 1 2p lại hết pin tắt máy.bật lên vẫn còn mấy vạch mà lại dùng tiếp đến tận tối.Có phải do pin của máy hay là do máy báo pin ảo.Còn bản FW của DT rất tuyệt theo từ bản Uni....(không nhớ rõ lắm.hihi) đến giờ.thanks!!!

minhduy199

hôm trước nhậu bỏ quên máy ngoài sân bóng, sáng ra mất máy cứ tưởng là sẽ ko bao giờ lấy lại được, nhưng nhờ có mật khẩu, Kaspersky nên ôi, máy đã được hoàn trả, hihi

Mấy hôm nay bận đi làm nữa nên ko có thời gian thử những CFW mới của Duy Thanh, từ bản 3 cho đến bản final này, giờ flash thử xem :D :))
Bạn sử dụng bằng cách nào để tìm được máy chỉ mình với

dstruong

em nên nói rõ em dùng máy nào, phiên bản nào, có chạy cái gì ẩn nữa ko để em Duy Thanh biết chứ, nói trống không thì...

A không đọc bài viết trước của em à . Em nói dùng máy 5800 rồi và dùng bản ROS non-unlock rồi . Có phải trẻ con đâu mà nói k có đầu đuôi chứ anh . Mong anh Duy Thanh FIX lỗi khi dùng phần mềm khóa máy nhé . E chỉ test được N-DESK và SildeUnlock thôi còn các PM khoá máy khác em chưa có tgian test .
Mà em có hỏi là bản update ngày 8/8 của 5800 ROS Non-Unlock là bản cũ hay bản update mới mà vẫn chưa thấy anh DT trả lời nhỉ :)

NguyenDuyThanh

hay quá hay quá nhưng mà nhìn icon anna ko đẹp lắm bác ạh, ai pro sửa bản của bác duythanh thành icon iphone ko như thế này nè http://www.pdaviet.net/showthread.php?102787-N97-CFW-6-by-Ntv_79-*-iPhone-style

Đấy là icon theo theme nhé bạn, sang box theme thiếu gì.

A không đọc bài viết trước của em à . Em nói dùng máy 5800 rồi và dùng bản ROS non-unlock rồi . Có phải trẻ con đâu mà nói k có đầu đuôi chứ anh . Mong anh Duy Thanh FIX lỗi khi dùng phần mềm khóa máy nhé . E chỉ test được N-DESK và SildeUnlock thôi còn các PM khoá máy khác em chưa có tgian test .
Mà em có hỏi là bản update ngày 8/8 của 5800 ROS Non-Unlock là bản cũ hay bản update mới mà vẫn chưa thấy anh DT trả lời nhỉ :)

Update 8/8 thì bạn chưa down ngày 8/8 thì bạn down về, sáng nay mình vừa up mà.

binhnhox

thanh ơi chép pack icon N8 vào thì còn killme và Rompacher vẫn là anna nhé

binhnhox

Chính xác. Có bác nào bị lỗi khoá phím ko. Kéo thanh khoá phím phải 2 lần mới khoá đc

có thể lúc đó đang có chương trình nào vừa thoát ra (chưa nhả ram kịp) hoặc vừa khởi động load chưa ong thì bác đã dùng thanh gạt

thientruongx

bác xài máy j` tui có bị đâu ngon lành cành đào:-??
Mình xài 5530XM
có thể lúc đó đang có chương trình nào vừa thoát ra (chưa nhả ram kịp) hoặc vừa khởi động load chưa ong thì bác đã dùng thanh gạt
Xài bình thường kể cả lúc mở khóa xong kéo gạt để khóa cũng thế. Chả hiểu sao