• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant FINAL - C6v40 for 5230/5233/5530/5800 (08/08/2011)

abcdeftuan

topic hót ;;) cảm nhận ban đầu là mượt,cài hết pm ,3 ứng dụng chạy nền ram còn free 45 mb \-/ còn pin thì đang test >:) thank DT =D>

NguyenDuyThanh

vậy còn ko cho mình vài cái thanks nữa :))

Sao ko quẳng mình mod ý sớm hix hix. Giờ lại cập nhật lại chắc :(( Các bạn test xem, nếu thực sự fix đc hoàn toàn lỗi mediabar chập chờn thì mình sẽ bỏ ra thêm 1 buổi update.

thanhhaifire

Sao ko quẳng mình mod ý sớm hix hix. Giờ lại cập nhật lại chắc :(( Các bạn test xem, nếu thực sự fix đc hoàn toàn lỗi mediabar chập chờn thì mình sẽ bỏ ra thêm 1 buổi update.

ai biết thấy DT k pm đưa bản test cứ tưởng có ng test rùi

NguyenDuyThanh

ai biết thấy DT k pm đưa bản test cứ tưởng có ng test rùi

Tại bản 5k8 khá ok rồi nên ko cần test nữa. Thôi để làm 1 bản fix mediabar vậy. Nhưng có chắc là nó fix đc hoàn toàn ko vậy. Ko làm mà mất công thì khổ :p

Sanvu88

Member
hix xoá béng cái ovi sync đi cho đỡ bực mình. có mà không xài được

taothephong

Tại bản 5k8 khá ok rồi nên ko cần test nữa. Thôi để làm 1 bản fix mediabar vậy. Nhưng có chắc là nó fix đc hoàn toàn ko vậy. Ko làm mà mất công thì khổ :p

a ơi thế lỗi java là lỗi j thế a?k fix đc hả a?@@e dùng 5530

thanhhaifire

đã có ~30 lượt dow cái fix rùi DT đưa lên #1 cho ae test xem, mình thi ok rùi, khởi động lần 2 sẽ có

NguyenDuyThanh

hix xoá béng cái ovi sync đi cho đỡ bực mình. có mà không xài được

Mình ko bik, cái ý mình để nguyên ko chạm vào chả hiểu sao bị lỗi nữa. Mà mấy khi dùng cái ý, mình toàn dùng UC Safe để đồng bộ dữ liệu.

NguyenDuyThanh

akak,rof2 nặng quá,chả nhét thêm gì vào được......:(:(

Ngày mai mình sẽ có cách giảm dung lượng rofs2 mà ko mất chức năng gì. Ngày mai update nốt, để ngày 08/08 cho đẹp. Xóa lun cái Ovi Sync bị lỗi.

Và sẽ cập nhật pack icon n8 thêm các icon phụ.

Sanvu88

Member
hix. rofs2 đúng là nặng thật định thay cái font mà die luôn. đang xoá bớt 1 số thứ xem nhétvaof được không.hi

NTiolanDatluu

đã cho em 5233 lên thớt.....pls.......

vừa mới chặt em nó xong, để tối nay vọc xem ntn! hjhj thank DT nhé! :D

NTiolanDatluu

Ngày mai mình sẽ có cách giảm dung lượng rofs2 mà ko mất chức năng gì. Ngày mai update nốt, để ngày 08/08 cho đẹp. Xóa lun cái Ovi Sync bị lỗi.

Và sẽ cập nhật pack icon n8 thêm các icon phụ.

hix lại update fix lỗi nữa ah T, vừa mới flash xong, thôi để cho ngày mai xem bồ ntn :D

NguyenDuyThanh

hix. rofs2 đúng là nặng thật định thay cái font mà die luôn. đang xoá bớt 1 số thứ xem nhétvaof được không.hi

Đọc #1 dòng cuối :D

hix lại update fix lỗi nữa ah T, vừa mới flash xong, thôi để cho ngày mai xem bồ ntn :D

Mình ghét ko hoàn hảo nên làm bản nữa, rồi dùng ổn định nữa, bỏ ra vài ngày nhưng dùng dt ok cả năm.