• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-04 - C6v40 for 5233/5230/5530/5800 (01/08/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

XpressmusicS19

Vừa JAF xong bản của a DT,cảm ứng mượt,hiệu ứng khỏi chê,nói chung cảm nhận ban đầu là rất mượt nhưng khi có cuộc gọi đến thì phím trượt trả lời và từ chối cuộc gọi thấy hơi giật a ạ.thỉnh thoảng bấm phím giữa để mở khoá nhưng màn hình vẫn tối om.cái này vẫn còn tồn tại từ những bản trc.

Chỉnh sửa cuối:

vietst93_no1

đang dùng bản 03 thấy khá là hoàn hảo, k biết có nên flash bản này k nữa :-B

socloc20

Vừa JAF xong bản của a DT,cảm ứng mượt,hiệu ứng khỏi chê,nói chung cảm nhận ban đầu là rất mượt nhưng khi có cuộc gọi đến thì phím trượt trả lời và từ chối cuộc gọi thấy hơi giật a ạ.thỉnh thoảng bấm phím giữa để mở khoá nhưng màn hình vẫn tối om.cái này vẫn còn tồn tại từ những bản trc.
Qua top của anh Bunrieucua xúc cái mod fix lỗi giật cho vào

Eraltiker

Mình test 5530 rùi.đèn thì cũng ok rùi đó nhưng mà lúc vào chế độ lim dim thì đèn đỏ tắt trước chứ không đều với 2 đèn còn lại.1 lỗi nhỏ mong pác fix cho bản cook thêm hoàn hảo
Thêm nữa là lúc swipe to unlock thì chỉ có đèn đỏ sáng chứ 2 đèn kia ko sáng

daugiang1987

Ai dùng 5530 có bộ rule đèn chuẩn (có lim dim) cho mình xin để cho vào fw nào @@ Bộ rule 5530 khác các máy khác nên ko biết đường nào mà lần (đã lấy rule đèn của daugiang1987 nhưng chả hiểu sao vẫn có bạn bị ko sáng đèn xanh) @@ 5230, 5233, 5800 thì ok hết rồi.

Lấy file 10202BC4 đó thì đâu đã đủ đâu bạn nếu chỉ đem cái đó mà ném vào thì bị lổi đèn ngay thui khõi flash củng bit là dính lổi đèn...........

barracuda

thanks bác duythanh cái :D
bản này gallery đã fix cái việc load ảnh quá chậm như bản 03 chưa :|

tuan291188

Thank DuyThanh nhiều! CFW Deviant-04 lại "hót" hơn CFW Deviant-03 rồi. Mong DT sớm thành MOD

Delzie

Xài bản 5800 RM-356 "MENU 3x4 SWIPE" thấy bị lỗi cái phím XM :( ấn vào nó cứ đơ ra, chả thấy gì cả :((

lhtran91

duythanh cho mình hỏi nếu dt mình 5233 đang ở v40 mà flash bản này của bạn thì nó tự động lên v50 hay vẫn là v40 vậy.cám ơn bạn trứoc nhe.

Status
Không mở trả lời sau này.