• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-04 - C6v40 for 5233/5230/5530/5800 (01/08/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

bunrieucua

Thanh cho mình xin cái mod Tăng tốc độ cảm ứng khi thực hiện nhiều thao tác liên tục (mod mới) về tham khảo với:D

thd27091990

Tình hình là em Flash xong rùi! mà cái Gprs nó cứ trơ ra. không tài nào xài được. huhu
có ai giúp em với!

vunguyenmt

Hiện tại đang làm nốt vụ 5530 đã, xong rùi mới làm 4x4 và icon N8.
Ovi Maps 3.06 cũng có nhiều mod, ai thích thì bỏ vô (vì QT xung đột 3.06 thì phải).

Bản của mình thì ko bị lỗi đó. Qt ko sung đột với OVImap 3.06. nhưng khi thêm TV vào ko hiển thị được TV. (5800)

NguyenDuyThanh

Bản của mình thì ko bị lỗi đó. Qt ko sung đột với OVImap 3.06. nhưng khi thêm TV vào ko hiển thị được TV. (5800)
Tải lại pack tiếng việt C6v40 xem.

@5530 user: cho 1 câu nói về lỗi đèn đã fix đc chưa?

XpressmusicS19

Hic.dạo này bận quá ko onl,hnay onl thấy anh DT nhanh thiệt.hihi.e phải làm gấp 1 bản cho 5k8 vậy.

hoaiphiung

a DT ơi! trong bàn phím số..khi nhắn tiéng việt có dấu..bấm phím * để gõ dấu thì nó ra dấu sắc rồi chuyển ngay thành dấu huyền..a FIX cái nầy ngar a DT..hjhj

0908727527

a DT ơi! trong bàn phím số..khi nhắn tiéng việt có dấu..bấm phím * để gõ dấu thì nó ra dấu sắc rồi chuyển ngay thành dấu huyền..a FIX cái nầy ngar a DT..hjhj

Lần đầu nhấn thì ra dấu sắc. Kể từ lần sau nếu nhấn * 1 lần mà ra huyền thì xóa luôn cả chữ đó gõ lại :) Have fun :)

bom1973

hix. bác duythnh cho em cái mod " n8 icon pack hoàn hảo mà bác cook zo fw 3\5 đi. bản này ơ mục tin nhắn có cái " tin hộp thoại " gì gì ấy em thêm mấy n8 icon pack kia zo toàn bị mất icon cái đó ko à. ==> cay lém.>:)>:)

binhnhox

cảm ứng nhạy wa nó z đó bác :D

anhtrung1991

phím media không sử dụng được ..híc...fixt lỗi này đi DT..mình dùng 5233...cả cái lag khi gõ tiếng việt nữa ..thank

XpressmusicS19

Anh Thanh ơi,a có pm filebrowser thì cho e xin với.E cài explore mãi mà chẳng đc anh ạ.ko phải là do CFW của anh mà là do cái pm explore e cài mà chẳng dùng đc.

socloc20

phím media không sử dụng được ..híc...fixt lỗi này đi DT..mình dùng 5233...cả cái lag khi gõ tiếng việt nữa ..thank
Vừa flash, bình thường

Anh Thanh ơi,a có pm filebrowser thì cho e xin với.E cài explore mãi mà chẳng đc anh ạ.ko phải là do CFW của anh mà là do cái pm explore e cài mà chẳng dùng đc.

X-plore bị lỗi, tìm bản khác

Status
Không mở trả lời sau này.