• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-04 - C6v40 for 5233/5230/5530/5800 (01/08/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenDuyThanh

sao mình sửa lại file Rof2 để thay tên Profie
nhưng khi flash = cái file vừa sửa đó đều k đc.Màn hình bị chớp 2 sáng rồi tắt
File rof không sửa đc hay do NokiaEditor hỏng
Bạn xem lại quá trình làm là đc.

Đây, Mod den phim cung sang nhu nhau danh cho 5530
Đã test chạy tốt trên 5530. Sưu tầm: vunguyenmt

Lưu ý: xóa toàn bộ các file trong rofs2 rồi mới cho mod này vào. Không nên chép đè.

Mình vừa sử dụng mod đèn cho 5530 của mara, chả biết đc ko, nếu ko đc sử dụng mod của bạn vậy.

P/S: Ai test dùm bản 5530 đi.

thd27091990

Cái thằng gprs đang sử dụng ngon, đột nhiên 2 ngày nay k xài được nữa. hikhik
Thấy anh Thanh mới up cái fw mới lao vào coi cài xong cái gprs có sử dụng bình thường không. hikhik
Cho mình hỏi cái 5233 của mình đang chạy v40 thế có up cái fw này được không..

NguyenDuyThanh

Cái thằng gprs đang sử dụng ngon, đột nhiên 2 ngày nay k xài được nữa. hikhik
Thấy anh Thanh mới up cái fw mới lao vào coi cài xong cái gprs có sử dụng bình thường không. hikhik
Cho mình hỏi cái 5233 của mình đang chạy v40 thế có up cái fw này được không..

Đc bạn nhé, thoải mái.

minhduy199

ai biết chỗ nào hướng dẫn cook rom không, bản này đẹp nhưng có mấy chỗ mình muốn lấy ở bản khác gắn vào làm bản riêng cho mình thank :)

vunguyenmt

@nguyenduythanh: Ovimap chỉ có 3.04 thôi hả?
bạn ko làm 1 bản icon N8 luôn cho a e nào thích icon N8.

ken1989

duy thanh cho mình xin vài cái bootscreen và shutdown có âm thanh lun dc ko, tìm hoài ko thấy

binhnhox

mình test thấy bình thường,nhưng lúc đầu nó bị lõi gì đấy,phải restart lại mấy lần mới được,
mà sao bản này mod đèn phím cứng nó cứ ko ổn định thế nào ấy,lúc sáng cả,lúc tắt hết,lúc báo pin yếu thì đèn xanh tắt,một lúc vào mấy ứng dụng khác thì lại sáng bình thường,...nhưng nói chung cũng ko đáng để phàn nàn lắm...(anna tap,5230)
sau khi flash để tầm 3p cho ổn định,rết lại máy sau đó là ok các bác

tongduyphuong

ai co links gói tiếng việt c6v40 cho mình với,đang làm cho cho 5250 mình down bên log binh24 mà không được.help

NguyenDuyThanh

@nguyenduythanh: Ovimap chỉ có 3.04 thôi hả?
bạn ko làm 1 bản icon N8 luôn cho a e nào thích icon N8.

Hiện tại đang làm nốt vụ 5530 đã, xong rùi mới làm 4x4 và icon N8.
Ovi Maps 3.06 cũng có nhiều mod, ai thích thì bỏ vô (vì QT xung đột 3.06 thì phải).

thd27091990

Ặc. chít em roài. khi flash .. tới giai đoạn ấn nút nguồn thì em ấn roài nó hiện lên câu: Flash files are corupted or missing.
Help me! thank.

Sanvu88

Member
Ặc. chít em roài. khi flash .. tới giai đoạn ấn nút nguồn thì em ấn roài nó hiện lên câu: Flash files are corupted or missing.
Help me! thank.
tên rof2 sai rùi nếu bạn cook lại rof2 thì cook lỗi rồi.mình bị vậy rồi.bạn thử jaf với rof2 gốc của DT xem.

Status
Không mở trả lời sau này.