• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-03 for 523x by Nguyễn Duy Thanh (21/07/2011)

Sau khi sử dụng firmware bạn cảm thấy thế nào?

• Total voters
    161
Status
Không mở trả lời sau này.

akhoa9955

cho dù DT có copy về fix lại hay ko thì đứng trên 1 nền tảng vững vàng bao giờ cũng nhảy cao hơn, ai pảo cứ đứng dưới đầm lầy mà nhảy rồi trách sao mình nhảy ko bằng. Nếu cứ sống như pác Tùng thì thấy pác nên vô rừng, sống như người tiền sử, rồi tiến hoá từ từ thành 1 XH của riêng pác thì sẽ hợp với phong cách pác hơn :) vậy nha ^^

ThanhTungHT

Active Member
cho dù DT có copy về fix lại hay ko thì đứng trên 1 nền tảng vững vàng bao giờ cũng nhảy cao hơn, ai pảo cứ đứng dưới đầm lầy mà nhảy rồi trách sao mình nhảy ko bằng. Nếu cứ sống như pác Tùng thì thấy pác nên vô rừng, sống như người tiền sử, rồi tiến hoá từ từ thành 1 XH của riêng pác thì sẽ hợp với phong cách pác hơn :) vậy nha ^^

Ừm... Cảm ơn lời bạn nói nhé... ^^ Mình vô rừng sông đây...
p/s: Chưa biết ai cao hơn ai... Flash các bản CFW dùng vài ngày sẻ hiểu rõ... Cái gì mà nền tảng chứ.... Vớ va vớ vẩn...

NguyenDuyThanh

Miễn bàn luận, đã trả lời bạn từ lâu, bạn hết thuốc chữa rồi:

Mình cũng ko muốn nói nhiều vấn đề này nữa. Sẽ chẳng trả lời comment nào của bạn Tùng nữa và cũng ko muốn nhìn thấy comment của bạn ý nữa. Chúc bốc phét vui vẻ, muốn hạ uy tín của mình thì tùy, ai tin cũng tùy, ko quan tâm nữa. FW của bạn ko ai dùng nên sang đây làm trò ý à. Mệt người.

nicky205

hình như bản CFW nào của DuyThanh cũng hay bị 4mat dt xong là kết nối với pcsuite nó cũng ko nhận @@ gặp 3 lần rồi, chắc phải backup kiểu khác sau khi 4mat, hoặc là jaf lại luôn :D

NguyenDuyThanh

hình như bản CFW nào của DuyThanh cũng hay bị 4mat dt xong là kết nối với pcsuite nó cũng ko nhận @@ gặp 3 lần rồi, chắc phải backup kiểu khác sau khi 4mat, hoặc là jaf lại luôn :D

Mình vừa thử vẫn bt mà. Đang up bản 03 với những cập nhật theo yêu cầu của mọi ng.

traicauhd

đang định thử bản này xem thế nào thấy duythanh nói đang up bản ver3 lại phân vân, bản sau thay đổi sao vậy duythanh ?

0908727527

Con trai gì mà nhỏ mọn thấy sợ. Nói quài k bao giờ chịu tiếp thu :-?
Không hiểu tại sao PDA đã ban vĩnh viễn mà lại được thả :-?

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.