• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-03 for 523x by Nguyễn Duy Thanh (21/07/2011)

Sau khi sử dụng firmware bạn cảm thấy thế nào?

• Total voters
    161
Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenDuyThanh

@Ai đó mặt dày: Bó tay với tên người mặt dày, đuổi đi mà vẫn vào topic chém gió. Chắc phải đốt vía đuổi tà vài trăm lần nữa :-ss

nokia 5230 rosf2 hơn 110mb nên ko flash được DuyThanh xem lại dùm
@tlh_na88:
Flash đc đó bạn, yên tâm đi.

M4_Vu0ng_001

Ừm... Gặp mấy câu đối đáp thế này... Bực mình thôi... Tại đang bận quá... Lại đang Cook 2 Rofs2 cho 2 đứa bạn...
Mình cũng là 1 tay Tested CFW. Có đôi lời nhận xét về CFW như sau:
+ Cảm ứng rất cứng... Nhấn vào ko còn độ mượt mà và mềm mại của C6.( Có thể thử các bản CFW khác để biết thêm chi tiết...Dùng máy cảm ứng mà cái này là tiêu chí đầu tiên.)
+ Về Ram.Khởi động 62Mb.Nhưng chỉ cần dùng 1 lúc Ram tụt xuống 4x,có khi là 3x.
+ Về Pin ko hơn các bản khác của DT đã từng làm là bnhiu... Cần khắc phục vấn đề này...
+ Nếu Cook thêm các Mod khác đôi lúc bị các lỗi nhỏ....
Đấy là các lời nhận xét về CFW này trên phương diện là 1 Tested.

tester chứ không phải tested nhớ huynh,sai chính tả kìa,ngại quá:))

dungykienhd

bản này nhìn hay thế. anh cook hộ em 1 bản cho 5800 với.hix.nhìn đẹp mà chẳng bít làm sao

NguyenDuyThanh

Gì phải rắc rối đến thế bạn... Cái này chỉng tay đc mà... 2 s là xong... Vốn dĩ Photon nó làm như thế này đó...

Mặt dày thế, đuổi cũng ko đi. Bó tay.
Cái gì cũng Photon =)) Bị cuồng Photon à =)). Cái mod đơn giản chuyển nút phải thành nút Menu đơn giản vậy liên quan gì đến Photon.

Đốt vía đuổi tà :-ss

à, bản 5800 Duythanh xoá link rồi ấy mà, có mỗi cái lỗi trình nghe nhạc ở homescreen mà
Update sau.

socloc20

Mặt dày thế, đuổi cũng ko đi. Bó tay.
Cái gì cũng Photon =)) Bị cuồng Photon à =)). Cái mod đơn giản chuyển nút phải thành nút Menu đơn giản vậy liên quan gì đến Photon.

Đốt vía đuổi tà :-ss

Update sau.

:)) :)) :)) :)) :D
Bái sư phụ :D

Con em mình thích bản CFW này của Duy Thanh lắm đấy :D

Status
Không mở trả lời sau này.