• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

mathanh

thỉnh thoảng gạt phím hông nó lại hỏi đăng ký mà, bản n97mini của ma thanh mà. no có nói là: đừng có dùng chùa mãi thế và bắt đăng ký mà

mở khóa phím bạn cài riêng hoặc các pm khác cài vào có giới hang ngày sử dụng thì liên hề nhà cung cấp nha

hapro

mở khóa phím bạn cài riêng hoặc các pm khác cài vào có giới hang ngày sử dụng thì liên hề nhà cung cấp nha

chưa hề cài thêm gì mà. đó là chương trình khóa phím có hinh đầu lâu với hai thanh kiếm của mathanh mà. cứ sử dụng gạt mở khóa môt số lần nó mới báo : nội dung: bạn chua đăng ký sử dụng pm này. mua đi nhé đừng có xài chùa mãi thế
bạn có 20 ngày để sử dụng. bạn có thể mua phần mề này tại www.ehandysoft.com

Chỉnh sửa cuối:

tjeutulangthang

chưa hề cài thêm gì mà. đó là chương trình khóa phím có hinh đầu lâu với hai thanh kiếm của mathanh mà. cứ sử dụng gạt mở khóa môt số lần nó mới báo : nội dung: bạn chua đăng ký sử dụng pm này. mua đi nhé đừng có xài chùa mãi thế
Bạn format thẻ nhớ trước khi flash chưa, pm mở khóa đó ko nằm trong cfw của mt đâu.

kitafung

Mình Flash xong cũng có chương trình slide unlock 2 và cả slide unlock của C6 nữa :>. Mún vô hiệu hóa slide unlock của C6 mà không làm được nè.

galabuon

cái này là do AI.exe nó phục hồi các soft trong thẻ mà đã cài trước đo. vào apps manager gỡ đi . khỏi 4mat thẻ, mất data

mrquyen1993

sau khi flash bản mathanh xong mình thấy quả thật đã gần khắc phục hết lỗi chỉ đc cái hiệu ứng đẹp chạy clip thì dật tung chưởng vẫn còn lỗi hiện thị phím trong trình duyệt clip , slide c6 thì lỗi mình chỉ nêu cảm nghĩ của mình thôi chất lượng loa quá tuyệt hảo ,mình chỉ muốn xin bác mathanh cho linh dẫn để xóa hết mấy ứng dụng như của bác, với cái danh bạ ovi., cũng như bàn phím chỉ còn 2 ngôn ngữ chất lượng nhạc và khi ấn trình nghe nhạc trở về nó ea danh sách chứ không back lại home như mặc định N97 mini để mình tự côk vậy ko biết bác có thể giúp đỡ e đc ko??:-/

natan

Sao mình thấy trong FW n97 này kô có app killme nhưng khi cài bằng file sis thì nó báo"kô cài được pm này đã có sẵn" là seo hả pác mathanh?

TungBach

Sao mình thấy trong FW n97 này kô có app killme nhưng khi cài bằng file sis thì nó báo"kô cài được pm này đã có sẵn" là seo hả pác mathanh?

do phần mềm này xóa chưa hết :)) bạn phải bung ra tìm xóa hết thì sẽ cài đc bình thường thui :D

natan

do phần mềm này xóa chưa hết :)) bạn phải bung ra tìm xóa hết thì sẽ cài đc bình thường thui :D

Hihi cám ơn pác nha mình cũng nghỉ như vậy nên mới viết file .app để xóa rùi,
Sẳn tiên cho mình hỏi pác có thể cho mình xin file .app của pm joikuspot kô vì mình bung file sis ra để xóa thì thấy nó phức tạp wa nên pó tay rùi

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 18 minutes:

Sẵn chia sẽ cho a em file xóa 2 pm Vietmap và killme nè
http://www.mediafire.com/file/8ze1m2zuyp82wi6/xoa app.rar

Chỉnh sửa cuối:

TungBach

Hihi cám ơn pác nha mình cũng nghỉ như vậy nên mới viết file .app để xóa rùi,
Sẳn tiên cho mình hỏi pác có thể cho mình xin file .app của pm joikuspot kô vì mình bung file sis ra để xóa thì thấy nó phức tạp wa nên pó tay rùi

của bạn nè ;;);;);;)

mrquyen1993

bác tungbach có cái linh dẫn để xóa hết mấy ứng dụng như của bác mathanh , với cái danh bạ ovi cho em xin với link dẫn thôi nhé bác

changkjn

cái kéo mở khóa dòng ngày tháng nó bị lệch hả bác :-? mà hình như cfw này ko cài dc quickoffice thì phải :( mình ko sao cài dc

popwoo

Mathanh, bạn làm ơn cho mình xin bộ fix trình nghe nhạc:"âm thanh chiến đấu luôn phát nhạc hay hơn ttpot âm thanh lớn, mở nhạc sàn (vủ trường) mở nhỏ thôi nha, mở lớn đứt loa rán chịu" vì mình muốn tự cook 1 bản cfw theo ý mình, cám ơn.

mathanh

Mathanh, bạn làm ơn cho mình xin bộ fix trình nghe nhạc:"âm thanh chiến đấu luôn phát nhạc hay hơn ttpot âm thanh lớn, mở nhạc sàn (vủ trường) mở nhỏ thôi nha, mở lớn đứt loa rán chịu" vì mình muốn tự cook 1 bản cfw theo ý mình, cám ơn.

cái này là của lagabuon đó hỏi bạn ấy...................... bài viết của lagabuon kô biết tụt xuống trang nào rồi, bạn tìm và đọc hướng dẫn nha

Status
Không mở trả lời sau này.