• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

tieutieumy

thank a mt nhiều lắm nhưng a coi lại giùm chế độ pin với.tối qua còn 4 vạch để tới ság báo pin yếu.e có đo bằng pm a úp thấy báo lên xuống liên tục ko chạy ẩn phần mềm nào.0.02w>0.04 có khi lên đến0.07w>0.15w».với lại phím xem video nữa.

mathanh

những cái cá nhân mọi người tự làm lấy, mình thấy ở đâu lổi thì sửa ở đó, còn muốn thêm bớt vào thì tự mình làm nha

tjeutulangthang

MT, mình ko chơi dc một số game java vào nó load 1 tý là out luông, bạn xem lại giúp mình nhé:-??
Mã:
http://www.softwarephone.info/new-mega-tower-assault-by-gameloft-2010-s60v5-java-game.html

bebivodoi

những cái cá nhân mọi người tự làm lấy, mình thấy ở đâu lổi thì sửa ở đó, còn muốn thêm bớt vào thì tự mình làm nha

bản n97 mini này đã hoàn thiện chưa bác mathanh, để còn e Flash, k Flash xong lại bản mới thì mệt lắm :D

galabuon

bản n97 mini này đã hoàn thiện chưa bác mathanh, để còn e Flash, k Flash xong lại bản mới thì mệt lắm :D

flash mạnh dạn vào, flash xong mới biết nó còn lổi -- mới báo -- mới fix nữa =))

hàng trong kho ra còn lổi , bạn cứ chờ thì đến bao h

bebivodoi

flash mạnh dạn vào, flash xong mới biết nó còn lổi -- mới báo -- mới fix nữa =))

hàng trong kho ra còn lổi , bạn cứ chờ thì đến bao h
:)) mình biết là thế. nhưng sợ vừa Flash xong lại ra luôn, chạy ứng dụng mết ng` lắm :))

mrquyen1993

bác nói rất đúng như 1 số mod cook FW trên diễn đàn không tương thích với CFW mới không biết có ai cập nhật cho cúng không nữa nhiều thanh viên mới rất khó theo dõi

galabuon

bác nói rất đúng như 1 số mod cook FW trên diễn đàn không tương thích với CFW mới không biết có ai cập nhật cho cúng không nữa nhiều thanh viên mới rất khó theo dõi

mới mà vào thường xuyên , làm tới đâu hỏi tới đó thì cũng thành người cũ ah.

chứ cái gì cũng thích mà ko tự tay làm thì đâu có thích

còn nếu ko có thú mod fw thì cứ chọn cái nào phù hợp nhất mà xài thôi

mrquyen1993

bác nói thế sai ý em rồi ko phải là không thích côk mà là nhiều cái mới như không biết như vụ bác mathanh xóa hết đc cái danh bạ ovi với nhiều cái khác và cái bàn phím ngôn ngữ chạy trên N97 mini không còn các ngôn ngữ vớ vẩn nhưng e xin hỏi 1 câu nhưng ---> ko có hiện tượng:p

TungBach

bác nói thế sai ý em rồi ko phải là không thích côk mà là nhiều cái mới như không biết như vụ bác mathanh xóa hết đc cái danh bạ ovi với nhiều cái khác và cái bàn phím ngôn ngữ chạy trên N97 mini không còn các ngôn ngữ vớ vẩn nhưng e xin hỏi 1 câu nhưng ---> ko có hiện tượng:p

mấy cái đó giống hệt C6 mà, căn bản nó cùng 1 lò mà, cứ mạnh dạn mà phag vào là ok ngay :))=))chiến đi>:)

mrquyen1993

chiến rồi mod 2 chục lần vẫn lỗi bó tay luôn:-?

rồi đến 1 ngày e đã gắn bó 1 năm rưỡi cũng sẽ ra đi vĩnh viễn:))

mrquyen1993

nói thật chứ bác có cái - đã xóa bỏ tất cả ứng dụng của n97mini không dùng đến khoản 16 ứng dụng với xóa danh bạ ovi không share cho em cái với cái bàn phím loại bỏ ngôn ngữ chỉ còn a-v thôi để e cook vào CFW n97 mini của bác bĩnh chứ mấy cái bác share trong topic mod C6 ko chạy đc nếu mà làm đc e đã làm rồi đâu fai? khổ cực thế này mà có điên lên thì chỉ đi ngủ thôi ko làm đc nữa

natan

Fw này bị 1 lỗi nghiêm tfọng đó là kô chơi đđợc đa số game jar,cho mình xin cáh khắc phục đi

kitafung

Fw này bị 1 lỗi nghiêm tfọng đó là kô chơi đđợc đa số game jar,cho mình xin cáh khắc phục đi

Version tiếp theo chắc sẽ khắc phục được đó bạn. Mathanh đang làm và sẽ xuất xưởng vào hôm nay, nhưng chưa biết khi nào.

Status
Không mở trả lời sau này.