• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

sw33tb0ytn

tình hình là đã cho hiện đc qwerty nhưng chỉ trong tiếng anh,ko có tiếng việt
đây là file laguage vietnamese mình trích từ fw của C6 original http://www.mediafire.com/?s8tl2v5evpw0yu8
ai có nhu cầu dùng tạm thì add vào
chú ý dùng tool mới nhé,mình upload rồi :)

thaingocduan1

356_51.0.006_026_000_U01.uda.fpsx...
Rebooting...
Finishing CMT session...
Restarting CMT...
Pooling phone...
Phone not found...
Second try...
Phone not found...
Done!
em flash bị như vậy là sao máy khởi độngn rất lâu mất khoảng 10p mới khởi động xong tưởng chết máy hú hồn .lúc flash nó cứ báo nokia mode mãi ai giải thích dum em cai

barclays

Rebooting...
Finishing CMT session...
Restarting CMT...
Pooling phone...
Phone not found...
Second try...
Phone not found...
Done!
em flash bị như vậy là sao máy khởi độngn rất lâu mất khoảng 10p mới khởi động xong tưởng chết máy hú hồn .lúc flash nó cứ báo nokia mode mãi ai giải thích dum em cai

có thể do bạn rút máy ra quá sớm, chờ đến khi nào nó hiện Done! và màn hình hiện chữ Nokia thì rút

5800 vô đối :))

cũng chỉ nghịch linh tinh thôi ,nói chung là phù hợp với túi tiền.chứ muốn ưng ý hơn thì còn khắc phục nhiều..và vô đối thì.....khà khà khà
cũng được cái là nhiều người có n97 cũng ghen phải biết :)) :))

troly

Well-Known Member
Rebooting...
Finishing CMT session...
Restarting CMT...
Pooling phone...
Phone not found...
Second try...
Phone not found...
Done!

Không sao đâu, lần đầu tiên thê. Cái chử ký của bạn hùng dũng thế mà cũng hú hồn à!:p Yếu vía!

sw33tb0ytn

anh em nào trích file ngôn ngữ vietnamese từ FW của 5800 và add vào FW này chưa?có ổn không?mình trích ngôn ngữ vietnamese từ C6 gốc rồi,add và chỉ hiển thị và có qwerty trong tiếng anh chứ ko gõ đc tiếng việt như của 5800 :(

TruongHan

Super V.I.P
Rebooting...
Finishing CMT session...
Restarting CMT...
Pooling phone...
Phone not found...
Second try...
Phone not found...
Done!

Flash xong để nó tự khởi động lại máy là ok rồi.Đọc xong ngó xuống thấy cái chữ ký hết hồn luôn :|

xautraiking

Cái này ko có chọn HS .. ko bik tích hợp Vodafone,orange, Stunami đc hok ta ....Flash xong mọi thứ đều ok....Có cái chụp hình sao tối thui...Camera trước thì ok :D

runsuno

sao mình không dùng được thanh danh bạ nhỉ, có phải là lỗi chưa fix không mọi người

mrquyen1993

Cái này chắc phải đợi các cao thủ ra tay thì mới ngon lành đc thôi dùng tạm cho đỡ hot vậy mong tin vui sớm của bác galabun`

hantinhtu_baby

Hic cái FW này chạy nhanh thật nhất là xoay màn hình cực nhanh nhưng ngốn ram kinh khủng.

Fw này nhanh mượt đồng nghiã với việc ngốn ram là điều hoàn toàn chấp nhận đc, sau một ngày dùng thử các bác cảm thấy ngốn pin nhiều kô?

tjeutulangthang

sao mình không dùng được thanh danh bạ nhỉ, có phải là lỗi chưa fix không mọi người

Mình dùng bình thường, nếu bạn backup danh bạ trên FW cũ rùi khôi phục lại sẽ bị lỗi đó, 4mat lại máy đi.

mrquyen1993

sorry post trùng , vì sợ ai chưa qua bên kia liếc 1 cái

GÓI VH CHO C6 TRÊN 5K8

đã kiểm tra dọc/ngang/chéo bảo đảm ko thiếu file nào.

quan trọng là đầy đủ pen-input và công nghệ zi8 thay cho t9 cũ

bác gala cho e hỏi cái này chép vào roft2 à sao em chép vào flash xong chả thấy cái j` cả

Status
Không mở trả lời sau này.