• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

Cleonardo

:))Tình hình cho thấy những bản fw côk tương lai của c6 sẽ đắt hàng bỏi các lập trình viên của 5k8 sẽ đầu tư vào mảng này chủ yếu, fw 60 của 5k8 jo*` ko còn nghĩa lí j2 so với mấy ngày trước mà nhìu người mong đợi:))
Chúc mừng cho 5k8 , chúcc mừng các bạn luôn . Lên khí thế nào , đây là 1 sự kiện !

Jackdao

Ko bác nào giải thích hộ giùm cái vụ BT switch ah, fai chăng vì C6 ko có chức năng BT nên mình cook FW của nó cũng làm teo luôn chức năng BT :(

mucelago

Active Member
Nokia đúng tệ hại, ra FW đek có cái khỉ gì, còn tệ hơn người ngoài họ làm. Chả trách thị phần cứ giảm sút liên tục.

Giờ còn chờ : Tích hợp tiếng việt, bàn phím tiếng việt, xoay ngang hiện bàn phím full là coi như đủ bộ rồi. Ai gỡ giúp cái trình duyệt filebrowse tích hợp ra dùm cái được không, cái đó xài không ngon bằng Xplorer xài chỉ tổ nặng máy

JokerB

Muốn mỗi lần xoay ngang mà hiện bàn phím qwerty full thì xoay ngang rồi chọn bàn phím qwerty full, thế là mỗi lần xoay lại như 5k8 thôi, vấn đề là gõ được tiếng việt thôi =))
Vụ BT thì chưa để ý :D đang làm những cái khác, bác nào xem xét rồi thì trả lời chất vấn của cử tri kìa

TungBach

Ko bác nào giải thích hộ giùm cái vụ BT switch ah, fai chăng vì C6 ko có chức năng BT nên mình cook FW của nó cũng làm teo luôn chức năng BT :(

vái đó thêm vào bản cook là đc bạn ah:D

hantinhtu_baby

:))Tình hình cho thấy những bản fw côk tương lai của c6 sẽ đắt hàng bỏi các lập trình viên của 5k8 sẽ đầu tư vào mảng này chủ yếu, fw 60 của 5k8 jo*` ko còn nghĩa lí j2 so với mấy ngày trước mà nhìu người mong đợi:))
Chúc mừng cho 5k8 , chúcc mừng các bạn luôn . Lên khí thế nào , đây là 1 sự kiện !

Hy vọng là vậy!Các bác mathanh,jackpham,gala,anther... Mà hợp sức lại kiểu nào củng có 1cfw hoàn thiện về mọi mặt cho mà xem.
Không khéo mấy ông này hợp tác mở cty riêng thì ae mình chjt đói!

jackpham

bên n97vn zin có âm lịch ko mới làm dc chứ

NTV79 xài N97 nè, nó có Âm lịch đầy đủ

thekay

bản này tuy thô sơ nhưng cảm ứng MƯỢT CHƯA TỪNG THẤY, galery có cải tiếng đáng kể, không duyệt ảnh tùm lum nữa, mong có bản cook vip cho fw này :)) chứ hiện giờ vẫn chưa thể bằng cfw 5.1

sw33tb0ytn

cũng vừa tí toáy cook ciếc đc cái tiếng việt,phải đợi bản fix vậy.vẫn ko full qwerty đc :(

nhock_cool

Đã ai mod đc để sài nhắn tin tiếng việt như 5k8 bt chưa nhỉ, nếu đến mai chưa có thì chắc phải làm kiểu gõ a á à ã ạ â ấ ầ ẫ ậ... thôi, mỏi tay chút nhưng ít ra còn có thể gõ tiếng việt :(
hazzzzzzzzzzz

Chắc hay chat nên mới cần tiếng việt nhiều ,bt nt làm gì cần

hung62

bác mathanh lam lai kai theme effect dy...mở on rồi mà khi vào menu,contacts....no lại không có tác dụng gì hết.....

Status
Không mở trả lời sau này.